Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wa USWAZI mpo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Jul 23, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Humu kila kona utasikia sijui mie nimekaa Masaki sijui nimesoma Shebby...nadhani its about time sisi watu wa Uswazi tukajibu..mimi nadhani hii iwe yetu sisi watu wa Uswazi tukapeana nyeti tena kwa lugha zetu ambazo watoto wa kishua hawawezi kustukia au mnasemaje mivinje ?

    Anyway mimi kila chimbo nishakaa Temeke mwisho, Tandika mabatini, Tandika magorofani,Manayamala Kisiwani, Migomigo zote, ilala ndio usisikie maana nilikuwa nafunga kule striti na magorofani kwa akina Ngabu, Buguruni ndio usisikie maana kuanzia Bungoni Mpka kwa Mnyamani ndio kwangu na chai of course nilikuwa napata pale nje ya kito cha daladala mbele ya shule ya msingi buguruni, naam na maulidi za mfungo sito nilikuwa skosekani pale uwanja wa magunia kabla wale wahuni hawajenga ubalozi wao

    haya leteni stori watoto wa uswazi
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wa uswazi tupo kichaa kichaa wangu. Ni kweli hapa kila mtu anasema katoka magetini mitoto ya kula mayai kwa sana. Mimi toto la uswazi kichaa wangu mitaa ya Tandika kwa maguruwe. Primary Temeke wailes. Uswazi mambo yote matawi ya juu na kujiachia kwa sana tu, lakini magetini mpaka m-sure atoe ruhusa.
     
  3. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M2 wangu mbona tupo wengi, nishakaa msasani kisiwani, kukinyesha vyombo ndani vyaelea, nimeishi mwananyamala sokoni a.k.a mapinduzi, matundu full force soko lilikuwa hapo hapo kwangu

    lakini nilianzia kigamboni tungi, gongo na mnazi zilikuwa kama chai na chapati . machizi wenzangu mpo?
     
  4. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    It aint about where you from, but where you are going.
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    How does it help you kujitambulisha hivyo? Hivi kweli bado kuna mambo ya kitoto ya kuulizana unaishi wapi, unafanya nini ukikutana na mtu usiyemfahamau au hata kama unamfahamu hana infuluence kwako?

    Nafikiri hii topic haina maana na haitusaidii kitu kwa jamii, its you and your familiy.
     
  6. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Its good to ask where a person comes from or where he works so that you can know the type of person you dealin with. Its good to tell people you were from the ghetto once you become successful, its inspiring to some people.
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    [​IMG]????????....confusion?
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    no confusion,ispokuwa labda we have two smatta's in JF
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Na wale wa mandazi rodi na magunia-CCM msasani wapo humu??? maana tulikuwa tunaenda kucheza mechi huko
     
  10. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Where you come from moulds you into being who you are. Nikisema nilikotoka, nasema nimetoka mbali and I am achieving all that I am because i want my kids to have a better life. na kama hii topic haina maana, usingelichangia... ndo maana aliuliza wa uswazi wapo?' yaani those who were, are and those who are working to leave for ever.
     
  11. a

    agika JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahhaahahah yaaaani JF kuna mambo mwe!!
    vituko plus plus
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jul 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Babu umejuaje nilikuwa naishi Ilala kwenye mabanda ya njiwa?
     
  13. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio confusion yenyewe hiyo.
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kazi kwlei kweli
     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...."To Know Our Way Forward, We Should Know The Path We came from"...!
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    watu wa migo migo mnapakumbuka kwa babu mtama mchungu?
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mani Ngabu

    hivi Saidi Molel alishatokla jela?
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jul 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Ebana umejuaje machizi walikuwa wakiniita Mani? Ushaanza kuntisha....manake duuh
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    GT madrasa ulisomea wapi? mie nilikuwa pale kwa maalim Shaban magomeni kagera....
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wanakufahamu mpaka kucha hata kifaa chako cha kwanza wanakifahamu.
     
Loading...