Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa kaka wa JF...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kimey, Aug 26, 2010.

  1. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizi Comment nimezikutakwenye blog moja nikabaki nacheka......

    Zimeanza ivi...
    akaja huyu akasema....

    Mwingine akajibu ivi...

    huyu ndo akaniacha hoi...
    :violin:kazi kwelikweli....hahahaha
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Ushahidi zaidi kuwa hili jukwaa limefulia
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Dah...
    Kazi kweli kweli
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ushahidi tosha kuwa hili jukwaa limejaa vichwa vya kazi!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Hii ishaletwa hapa na mtu a couple of days ago...

    Hapa tuna recycle tu....
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Source?
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mada iliyoletwa hapa ni hiyo ya kwanza hapo juu inayosema ''Habari zenu wadau. Nina miaka 34, nimesoma ........'' hii ndo ililetwa hapa hizi zingine hazijafika huku

    hii inaashiria kwamba jf ina watu makini ila kwa siku za hivi karibuni kuna watu wanaanza kuchafua hewa.

    kama huyu clearing
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inaonekana JF inaumiza sana watu vichwa
     
  10. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF kila kitu utakipata kama uko kikazi zaid au mdaku, ndo mana wanalijui hilo, hiyo blog ya U-TURN ni ya maduu, hata mode wake nahisi ni member humu ndani..
     
  11. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu uminichekesha sana........
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Huyo mdada anayesema wakaka wa JF wana vibamia ametiana na wangapi kati yao!? Au ndio maneno ya mkosaji?
     
  13. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :confused2:anatafuta watu wahamie kule au kuna ukweli fulani ndani yake?Haya wenye vibamia wacha tubaki huku tuwasubirie wanaotaka kuja London-ahaaaaaaaaaaaaha
     
  14. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! Inafurahisha
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inasikitisha
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu!
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :welcome: JF (Nyumba ya Maarifa) :becky:
     
  18. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    labda kaka zetu mmekuwa wagumu sana wadada za watu wamekuja hapo kama watano hivi hakuna hata mmoja aliyepata hata b.f...nyinyi saasa tu na kampeni...lainikeni basi japo kidogo.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sio wagumu wala nini, hao wote waliokuja hapa hawapo serious kabisa, na sio sisi eti wagumu!
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa kawambie kuwa huku ndivyo kulivyo, kwa kuwa hatuko kupakana hina hapa,
     
Loading...