Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa ajiri waoneeni wafanyakazi wenu huruma...kataeni kuwa wananchama wa mifuko ya Jamii...hadi..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jul 23, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tunaomba wa ajiri pamoja na waajiriwa kuweni kitu kimoja na kataeni hii mifuko ya jamii mpaka watakapo badilisha hii sheria ya kupewa pensheni ukiwa na umuri wa miaka 55 au 60!
    Kwakuwa hii ni wizi wa mchana kweupe..maana katika takwimu inaonyesha mtanzania umri wakuishi ni miaka 40 hadi 45!Sasa iweje umpe mafao yake akishafikisha miaka 55??au 60??
    Je hayo mafao yanawalenga warithi wao...Tunaomba wawakilishi wa wananchi mliongelee hili huko Bungeni..Na tunaomba mkwamishe bajeti ya Wizara ya Kazi...mpaka wawe wameeleza kwanini wanawadhurumu wananchi kwa makusudi??
    Wanacha wa mifuko ya jamii wamedhulumiwa miaka mingi tangu NPF hadi NSSF!!ninani alijua kama wanakopesha??Sinipale alipolipuliwa Sumaye??
    Naninani alijua Miradi yote waliyonayo mwanachama anafaidika vipi na mrahaba??

    Tumefika wakati wakusema basi Wabunge kataeni
    bila kujali itikadi mpaka wawape maelezo ya kutosha!!.
     
Loading...