Vyuo vya uuguzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ben40, Feb 5, 2013.

  1. Ben40

    Ben40 JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf mda wa kuanza ku2ma maombi vyuo vya uuguzi umefika tujuzane vyuo vp ni vzri kwa ngasi ya cheti?nawasilishâ
     
  2. M

    Mchimbwi Senior Member

    #2
    Feb 5, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndanda ndugu yangu,kwani sio mbali na gharama zake ni nafuu mno.ni ndanda school of nursing.
     
  3. engineerm

    engineerm JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni zipi qualification za kuchukua wanafunzi(especially matokeo ya form IV)?

     
  4. k

    kidadari JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2013
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 28
    Ngasi ya cheti?
     
  5. s

    solder New Member

    #5
    Feb 5, 2013
    Joined: Feb 3, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sO hata 4 ya 33?
     
  6. M

    Mchimbwi Senior Member

    #6
    Feb 6, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni division four isiyopungua point 30 na ni vizuri ukawa na atleast triple D.
     
  7. M

    Mchimbwi Senior Member

    #7
    Feb 6, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia unaweza enda iringa mjini maeneo ya mwembe togwa napo pana chuo kizuri tu cha school of nursing.
     
  8. Ben40

    Ben40 JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau medical lab. ngazi ya cheti vp?
     
  9. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,793
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    kwa ngazi ya cheti lowest qualification ni 28 points,awe na ufaulu wa alama D in chemistry and biology in addition awe amefaulu english na maths kwa alama D
     
  10. PSALM_1

    PSALM_1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kile chu ocha Tanga MATC bado kipo au kilifungwa?
     
  11. Ben40

    Ben40 JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2tajiane vyuo wana jf huu ndio mda wa kuanza ku2ma.
     
  12. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 3,656
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 63
    Jamani hivi diploma na cheti za wizara ya afya,MUHIMBILI, na BUGANDO 2013/2014 Zimetoka? nisaidieni please 0659364407
     
  13. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2013
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Nendeni bulongwa institute of health science...ni chuo kinachotoa elimu nzuri pia kina maadili mazuri ya kidini..wanatoa cerfificate ya nursing and diploma ya dential therapist
     
  14. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,589
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Chuo cha uuguzi Peramiho wanatoa certificate na diploma at least D ya masomo ya physics, chemistry, biology na Mathematics. Ada cheap form elfu 10,000/=
     
  15. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2013
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    ajaribu bt asitegemee sana hapo napafahamu nafasi zao huwa ni chache sana...
     
  16. Ben40

    Ben40 JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok thanks peramiho fomu znapatikana wapi na S.L.P ni ngapi?
     
  17. wakusepa

    wakusepa Senior Member

    #17
    Feb 8, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prioress: Sr. Rosann Ocken,
    OSB
    Missionary Benedictine
    Sisters
    St. Scholastica Priory
    P.O. Box 18
    Peramiho via Songea,
    TANZANIA, EAST AFRICA
    Office and Fax:
    255-25-260-2594
    E-Mail:
    [email protected]


    pia nami natafuta chuo cha afya ngaz y diploma.kama ukipata 2ambizane namba yng y cm ni 0757693672
     
  18. Ben40

    Ben40 JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia mimi ngazi ya cheti tujuzane mkipata namba 0768021661
     
  19. M

    Mchimbwi Senior Member

    #19
    Feb 8, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta chuo kinacho toa course za afya kama clinical officer,health officer,dental therapy,health record keepings,medical officer,both of either certificate and its diploma 0712499805
     
  20. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 801
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  21. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #21
    Feb 8, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 801
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAOMBI YA NAFASI ZA MAFUNZO MWAKA WA MASOMO 2013/14
     
  22. I

    Izzo G JF-Expert Member

    #22
    Feb 8, 2013
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu hz form za wizara hapa moro zinapatikana wap?
     
  23. Ben40

    Ben40 JF-Expert Member

    #23
    Feb 9, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mvumi dodoma fomu zinapatikana Tsh.20,000
     
  24. D

    Dr daud Member

    #24
    Feb 9, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF vipikuhusu sengerema??
     
  25. Ben40

    Ben40 JF-Expert Member

    #25
    Feb 9, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja 2wasubiri wanaofahamu lkn sengerema inatoa kozi zipi na kwa ngazi gani?
     
  26. double click

    double click JF-Expert Member

    #26
    Feb 9, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hispotal ya mkoa unazipata pale mie nimechukua tayar na nilishatuma km unahitaji ni PM nikuelekeze uje kuchukua mazimbu
     
  27. double click

    double click JF-Expert Member

    #27
    Feb 9, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mwisho ni div Iv Ya point 28
     
  28. D

    Dr daud Member

    #28
    Feb 9, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah.....twende PM
     
  29. I

    Izzo G JF-Expert Member

    #29
    Feb 9, 2013
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru mkuu nadhan tutaelekezana vizuri kwa hapa 0719327040
     
  30. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #30
    Feb 9, 2013
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,441
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Lugala nursing school, malinyi
    Mkomaindo nursing school, masasi
     

Share This Page