Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya Habari na kampeni za Uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BornTown, Sep 3, 2010.

  1. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Naomba nijuzwe tangu Kampani za Mwaka huu zizunduliwe Agosti 21 mbona sijasikia kampeni za vyama vifuatavyo:

    1. NCCR-MAGEUZI
    2. UDP
    3. TLP
    4. SAU

    Je! Hivi vyama ni kwamba havijazindua rasmi kampeni zao ama inakuwaje? Maana ni vyama vitatu tu ndio vinavyozungumziwa kwenye tasnia ya habari (CHADEMA,CCM na CUF)


    Naomba kuwakilisha
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hivyo vyama vingine ni mamluki wa ccm wanasubiri kikwete awape hela wafanye kampeni hawana hata mia
     
Loading...