Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyandarua venye dawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Sep 21, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    NIUE TARATIBU, hivi kweli hawa WAAMERIKA wana huruma gani na sisi hadi watusaidie ktk kuutokomeza ugonjwa wa maralia..? kama kweli wan huruma mbona basi hawaaonei huruma WAPALESTINA ambao wanataka kutambuliwa na UN badala yake wameisha sema mapema hatapinga wazo hilo litakapofikishwa ktk baraza la UN. hivi wadau niomba mnitoe wasiwasi , hivi kweli chandarua kimewekwa dawa(SUMU) wewe unalala ndani yake ILI UPUMUE HEWA NI LAZIMA IPITE KTK VITUNDU VIDOGODOGO NDIPO UIPATE, je usalama wa Watanganyika sisi uko kweli.? kama watu hawa weanaweka sumu hata ktk maziwa ya watoto wadogo tu, watashindwa nini kutuwekea halaiki ya watanganyika ili kesho vijukuu vyao virudi kututawala baada ya kuathirika na misaadfa yao yenye kuona mbali. wadau naomba tujadili hili je kuna usalama ktk msaada huo ama laaa........?
     
  2. s

    strit boy Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu cha bure wewe hata siku moja
     
  3. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumwombe mungu tu aweke mkono wake ili masumu yao yasifanye kazi
     
  4. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ni aibu kubwa sana baada ya miaka 50 ya uhuru kwenye nchi yenye dhahabu, tanzanite, maliasili kibao n.k kutegemea vyandarua kutoka Marekani. Hivi hata chandarua tu hatuwezi kumudu kuwanunulia watu wetu?
     
Loading...