Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu Zanzibar, makanisa yachomwa moto!

Discussion in 'International Forum' started by chilubi, May 27, 2012.

  1. c

    chilubi JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa mara ya kwanza kabisa nimekubali kuamini kuwa, tatizo liliopo Zanzibar sio Muungano bali ni dini na wanatumia muungano kama kigezo. Mimi ni muislamu lakini nalipongeza Jeshi kwa kutoa kibano kwa wafanyaji fujo usiku huu huko mjini Zanzibar.

    Jumuiya ya UAMSHO itabidi ipigwe marufuku kabisa kwanza inapotosha wananchi ili kufikia malengo yake.

    Katika ripoti nilizozipata mpaka hivi sasa ni kuwa wazanzibari ambao obviously ni waislam wenzangu wameenda kuchima moto kanisa moja pale mjini. Kitendo hichi nimekichukia kwa sababu kinaudhalilisha uislam na kufanya uonekane ni dini yenye wafuasi wajinga kabisa.

    Katika dini ya uislam tumefundishwa kuheshimu dini za wenzetu, lakini sasa wamevuka mipaka hata mungu wanampinga! Sio jambo la ustaarabu kabisa na kama wamo waislam humi watakaochangia, nawapa LIVE yoyote atakayesapoti kitendo hicho ni mjinga na haijui dini! Katika historia ya mtume saw sijawahi kuona sehemu ambayo mtume alivamia tu wakiristo au mayahudi na kuwachomea moto Nyumba zao za ibada!

    MAKANISA YAHESHIMIWA KAMA VILE WEWE MUISLAM UNAVOTAKA MSIKITI UHESHIMIWE! Leo hii lau kama ungeskia msikiti umechomwa moto na wakiristo mungekuwa na hasira sana, basi na hai wakiristo na wao wana hasira ivo ivo! HESHIMA NI KITU CHA BURE!

    TATIZO LA WAZANZIBARI NINELIGUNDUA SIO MUUNGANO BALI NI UDINI. Na watu wanaburuzwa tu na iyo UAMSHO, na ndio maana wanafunzi wa zenji wapiga drift ya 360 katika mitihani yao

    [​IMG]
    Kanisa lililochomwa moto

    [​IMG]
    Gari la askofu lililochomwa moto
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa. Umeweza kujua ni kanisa gani lilichomwa? Najua kuna kanisa kwenye eneo lilikuwa linatumiwa kama soko la watumwa. Ni kanisa la kihistoria. Lakini hata kama litakuwa ni kanisa jingine, ni jambo la kusikitisha maana linasambaratisha jamii na kujenga chuki baina ya watu wa dini hizi mbili. Wote tutaangamia.
     
  3. A

    Activist p Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaa! Nilikuwa cjui asante kwa kunijuza. Ila inabidi tuchukue hatua watz hii ni aibu
     
  4. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali si nzuri huko Zanzibar, jana usiku kanisa la TAG limechomwa moto eneo la Kariakoo huko Unguja.

    Source: Wapo Radio
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tena, kweli hali ni mbaya. Yesu yu karibu kuja, watakatifu inueni macho yenu juu.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    i see...........
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ktk maandiko yametabiriwa haya, Wala msishangae shetani yu kazini. Dini yao inawatuma kutenda hayo ili waingie peponi! Kwa hiyo tusishangae haya! Yatakuja mengi sana maana yalitabiriwa ktk biblia. Yatupasa kumshukuru MUNGU kwa kila jambo.
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa kanisa limewakosea nini Wazanzibar!? Mi nafikiri hiki kitu si cha kufumbia macho hata kidogo, inabidi hatua ichukuliwe, kwa hivyo vitendo vinavyofanywa na wahuni wachache, walianza kuchoma moto mabar, wakachoma moto nyumba za Watanganyika sasa wanapoelekea ni pabaya. Huu uhuni hauwezi kuvumilika hata kidogo. Hatuwezi kuchekea upumbavu wa namna hii.
     
  9. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,266
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    Huu mkoa una matatizo sana, ilipaswa wapelekwe wakurya wengi zaidi kule kuweka mambo sawa kwa kutumia virungu na mabomu ya kutoa mchozi.

    Hawa akina Yakhe ni wabaguzi na wadini sana
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa siku watapigana wenyewe kwa wenyewe. Kwani dhambi hiyo itawatafuta tu kama vile SIRYA wanavyotafunwa na Uislam wao.

    WATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA.
     
  11. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nilishasema sana huko nyuma kwamba kero za muungano zinatumiwa kama kichaka na kikundi cha watu fulani wenye msimamo mkali kupitishia hoja zao za udini...kuchomwa kwa kanisa badala ya jengo la serikali kunadhihirisha hilo...!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hakuna dhambi mbaya kama dhambi ya ubaguzi
     
  13. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kutawanywa jana majira ya saa nne za usiku Wazanzibar na wanaUamsho kwa pamoja wanaodai zanzibar huru wanaendelea na fujo za hapa na pale huku maeneo ya mji mkongwe na viunga vyake kumekua na uchomaji wa matairi ya gari na rapsha,zogo n.k hukui askari wakipiga mabomu,nawaasa wale mnaokwenda kanisa la mkunazini na la minara miwili kuwamakini na ukizingatia kanisa la kariakoo limeshapigwa kiberiti.
     
  14. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaelekea umefurahi sana,PhD?Agiza wisik kabisa!Sijambo lakufurahisha hata kidogo,Linaleta picha mbaya sana na muelekeo ambao hatima yake...........!
     
  15. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nashawishika kuamini sasa kuwa Kero ya Muungano huko Zanzibar inatumika kama kichaka cha kutekeleza mipango ya kikundi/vikundi vyenye misimamo ya kidini.

    Kwa nini kila Vuguvugu la Muungano linapochipua Makanisa huchomwa?
     
  16. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Watanganyika na Wazanzibar tumechangamana vya kutosha. Huku Tanganyika Wazanzibar pia wapo lakini si busara wala si haki kulipa kisasi dhidi yao. Nashauri Serikali ilinde raia na mali zao kwa nguvu zote.
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumezidi nasisi kunanini kule znz tunachowang'ang'ania,. Wache waende nafikiri njia ya kuchoma makanisa so nzuri ndugu zangu daini haki kwa njia zingine
     
  18. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi nilishasema, Katika dunia kunanguvu mbili zinazo pingana, Mungu wa kweli yupo na Shetani yupo victim ni sisi wanadamu.

    Mungu wa kweli alituumba na anatupenda sana, Shetani ni muhalibifu yeye alikosea tangu mwanza kabisa sasa kinachofanyika ni kupotosha watu ili waende nae motoni.

    Chakushangaza watu huwa hawafikilii na kujiuliza Je! shetani anatumia mbinuzipi kupata watu maana yeye shetani ni mpinzani wa Mungu yaani ataki mapenzi ya Mungu kwa wanadamu yatimie yeye anapotosha na kudanganya.

    Swali la kujiuliza kwanini Waislam hawana shida na wahindu na wapagani n.k lakini wakisikia Ukristo hawawapendi wala hawawataki kabisa nikipi kiko nyuma ya pazia.

    Kwanini hawaubiri kuwaambia wapagani waje kwao na kwanini wanapinga ukristo tu! je Ukristo unaweza ukawa ndio dini ya haki ?

    Mpaka hapo kama kuna mtu mwenye kuelewa anaweza akajua a to z kwanini makanisa yanachomwa.
     
  19. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ina ukweli...udini ndio tatizo kubwa...udini ni MOTO muungano ni PETROLI...
     
  20. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa jina la Yesu likitamkwaga mapepo na majini yao huwa yanatoroka so they think burning churches is the solution as also they thnk he stays in the buildings! Mtachoma makanisa ila Yesu anaeishi ndani ya wamwabuduo atadumu milele. Burning churches makes christians more stronger as they are in the battle and its not physical one...spiritual one. VITA VYETU SIO VYA DAMU NA NYAMA ILA NI VYA ROHONI TUKIPAMBANA NA HAO WAKUU WA GIZA.....!
     
Loading...