Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM wanijibu la najitoa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Jul 29, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huvi majuzi nilinunua moderm ya Voda. Naitumia town fresh, iko poa. Shida ninapokuwa nje ya mji kidogo, mawasiliano hakuna. Je hii ni shida gani. Kuna yeyote anayepata shida hii? Nalazimika kurudi Zantel ila nilipenda Voda zaidi. Voda watuambie configuration zitakiwazo la sivyo najitoa kundini.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Umewasiliana nao kuwaeleza ?
     
  3. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi nimekumbwa na tatizo hilo,nikaenda vodashop mlimani ciy wakaniambia wanalishugulikia tatazo langu,but ni masaa 7 sasa yamepita tangu niripoti na tatizo bado lipo!.Agr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MIMI NILIWEKA vOCHA YA 5000/= IKAGOMA KUWAPIGIA WANANIAMBIA VOCHA HIZO ZILIINGIZWA SOKONI LKN HAWAJAZISAJILI KWENYE SYSTEM YAO HIVYO NISUBIRI NIMESUBIRI TOKEA JANA HADI LEO SAA HIZI KILA NIKIPIGA BADO WANASHUGHULIKIA NAMI NAFIKIRIA KUJITOA
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    jamani,mnapenda tuuuuu kuliwa,nunueni Zantel,heh!!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Terms and conditions apply!!
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimewasiliana nao. Hata mtu wa huduma kwa wateja hajui cha kujibu. Niko porini kwa sasa ila nitaenda physically vodashop nikirudi town.
     
  8. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana yake hakuna coverage huko, that's 3G/Wimax haijawa installed kwenye tower ya karibu na huko ulipo, solution ni kwao ku-instal huko kama itakuwa ni economically viable.
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Aug 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sure, network ya kawaida inaweza kuwepo lakini network ya internet ikawa haipo!
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nadhani sehemu yoyote yenye network ya kawaida ya Voda pia unatakiwa kupata internet, sio kwa speed ya 3G lakini net unatakiwa kuipata. Kuna network ya Voda huko uliko?
     
  11. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo makampuni ya simu yanapokosea. You can't serve 2 masters, it's either you offer voice or data services and not both. Waachieni ISP's wafanye kazi yao.
     
Loading...