Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM VS CCM: what Behind the screen?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Nov 29, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF

    Naomba msaada wenu
    Nataka kujua ni kitu gani kimejificha hapo Vcom na CCM
    Kabla ya kampeni mji mzima wa DSM ulikuwa umejaa matangazo ya VODACOM
    uchaguzi ulipoanza matangazo yote yakapotea mabango ya CCM yakapandishwa
    Uchaguzi ulipoisha mabago ya VODA yakapanda tena MFANO mzuri BARABARA ya SAMNOJOMA to ubungo. IS vodacom part of CCM? is ccm part of VOdacom?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waliombwa tu wapishe nafasi ilikuwa haitoshi kwa wingi wa mabango ya ccm
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Simple, Huwezi kufanya biashara TZ kama upo against CCM - Forget my broda.
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ndesamburo ni ccm?mbowe ni ccm?mimi mwenyewe sio ccm na mbona biashara zetu zinasonga??????acheni uchuro
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes/no........!!!!!!!!!!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    What do you think?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa ukongwe wako sikutegemea na swali kama hilo wakati kutka kwako ufafanuzi wa Voda na CCM ulisha letwa na wana jamvi mara nyingi sanaaaaaaaaaaa.....kifupi RA inasemekana ana hisa nyingi sana au unaweza sema Vodacom Tanzania ni Ya Rostam Aziz
     
  8. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah,oooh kuna hoja na vioja duniani, aaaachana navyo...
     
  9. R

    Rukwa Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp kuhusu board chairman wake (previous) na wa sasa?hata mimi huwa wananishangaza
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si wote wanaopeperusha bendera za chama hicho maeneo yao ni wanachama au wapenzi; ni maslahi ya kibiashara na hasa woga juu ya tra.
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,534
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Na kweli............hata wale wauza vitanda pale viwanja vya biafra walishawahi kutishiwa kutimuliwa baada ya kuonekana wanashabikia kilichokuwa chama cha upinzani wakati huo...CUF.......... baada vitisho tu wakapandisha bendera ya CCM..wakawa shwari hadi leo.
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    QUOTE
    Overview

    Vodacom Tanzania Limited is Tanzania's leading cellular network offering state-of-the-art GSM communication services to more than 6 million customers across the country.
    Vodacom Tanzania is a subsidiary company of Vodacom Group (Pty) Limited, South Africa. Vodacom Group (Pty) Limited owns a majority share portion of 65%, the remaining 35% is owned by Tanzanian shareholder, one Mirambo ltd.
    END QUOTE

    Awali Caspian na Somaiya walikuwa wanaonekana ndo shareholders wa hizo 35% sasa wamejificha ndani ya Mirambo Ltd coz kuna viongozi wengine wameongezeka. Mzee Kaduma ndio mwenyekiti kwa sasa kama sikosei
     
  13. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huwezi kuwa mfanyabiashara mwizi kisha uwe against ccm.sasa hapo ndesamburo na mbowe mnawatoa wapi?
     
  14. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    what behind the screen ndiyo nini?? screen gani tunaizungumzia??
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Doroth Mwanyika ( Alikuwa Meneja HR Vodacom Tanzania LTD)

    Deo Mwanyika ( Alikuwa au Ndiye Meneja Mkuu wa Barrick Gold)

    Doroth Mwanyika ( Katibu Tawala Mwanza)

    Hivi hawa waba uhusiano wowote, I was just thinking Loudly
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Dk Ndege ya Uchumi kwa hiyo Avatar yako tu!:whoo:
     
  17. m

    muyaka bin Haji Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitaka kulalamika lakini nilipoona hizi picha za maiti hawa sina haki ya kuwaamulia waZanzibari kwenye maamuzi yao

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...