Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom tunaomba maelezo pesa hizi za wavuja jasho zimeenda wapi.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Sep 16, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Baada ya maafa ya meli kule Zanzibar,VODACOM kupitia kitengo chake cha VODACOM foundation waliendesha ule mchango kupitia kwenye simu,ambao ulikuwa unatuma neno msaada kwenda namba fulani(nimezisahau kwasasa) na kukatwa shs 1000 kwa kila sms...Na kwa kuwa serikali ya umoja wa kitaifa iligoma kupokea ule mchango wa VODACOM...naomba kuuliza,Je,pesa zetu ziko wapi?
     
Loading...