Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VodaCom mmefulia zawadi Miss Tanzania ya chini?

Discussion in 'Entertainment' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 6, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Najiuliza kulikoni zawadi ya mwaka huu kwa Miss Tanzania 2010 ni gari aina ya Hyundai i10 na fedha 10m cash wakati last year Miss TZ alikamata Suzuki Grande la 60m au ndio kufulia kwa vodacom? au vodacom mwataka kujitoa kwenye kudhamini mashindano haya ya Miss TZ yasiyo na mvutu huku kiingilia kikiwa cha juu sana cha TZS 100,000....?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Vodacom kwakuwa bosi wao RA yupo kwenye kampeni na pesa zimepelekwa kumsaidia jk ndiyo maana hata mabango yao yameshushwa nakuweka ya CCM.
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hamna mwaka huu hakuna warembo kabisa wamechoka tu..nadhani wameona wasipoteze fedha nyingi Hyundai inamtosha tu..ww mtu katoka kwenye kitongoji kapewa zawadi ya laki5 then kaja kwenye kanda kapata million moja..then taifa ndo umpe ngapi kama si halali kwake kupata hata million5.
    Nadhan zile zawadi za nyumba huenda kulikuwa na mkono wa mapedejee ila kwakuwa sasa wapo mamiss vipori na pedejeez wamekula kona basi wapozwe kwa hiyo Hyundai..
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Maka huu warembo ni wazuri kuliko wa mwaka jana... lakini there is nothing to expect as long as Hashimu bado ndio organizer

    Naombea kabisa yafe hayo mashindano maana naona midume inaenda kuuza wallet pale badala ya kusaidia kwao walipotoka hata vyoo hamna
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Kamanda kumbe hata kwenye fani hii umo? Sikuwezi!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naona warembo hawa hawana vigezo zaidi ya kuwa na miili iliyotuna na kuvutia
    Chakula cha wenye meno hao
     
  7. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hako ka Hyundai kanawatosha, warembo wenyewe wakipewa hayo magari ya kifahari huanza uchangudoa.Hizi hyundai zinapromotiwa na Vodacom na wana mkataba nao hao wahindi.
     
  8. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kiingilio shillingi ngapi? Nilikuwa nimeshawatangazia watu kuwa naenda,..., itabidi nivunge kama nimeenda halafu naishia samaki samaki nakunywa soda yangu moja pale!
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na kiingiliao ni kimoja tu cha laki moja au TZS 100,000/= wenyewe wanaita GOLD entrance...
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahhaaaa... last week nilikua swimming lesson Giraffe nikawaona, ila sitapoteza hata shilingi hamsini kwenda kuangalia the human zoo

    Ni bora huo muda tuwe kunahesabu mabasi ya mikoani pale ubungo
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jamani Voda kawalia nn jamani?
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mzee umekumbusha mbali sanaa nimecheka kukumbuka utoto !!
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kamkoko kenyewe kameka kimkoko mkoko...

    [​IMG]
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nasikia Jakaya Mrisho Kikwete Mgeni rasmi.
    baada yakutoswa na Maaskofu, mapadre, wachungaji na watu wa Mungu kule Mbeya kuna habari za chini ya kapeti mkuu wa nchi atahudhulia hafla hiyo na atatoa tuzo kwa mlimbwende bora wa mwaka huu.
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi kama hizo anaziweza sana kuongeza hovyooo
     
  17. senator

    senator JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hawa mamiss mbona hawana tabasamu la bashasha kwa zawadi yao ya mkoko!..Sura kama wamekula ndimu!
     
  18. senator

    senator JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ukichukulia hapo itakuwa Eid el fitr naona hapa ndo patamu ....Katika halfa hizi kamwe hawezi kusema aiseeeee.!
    Binafsi naona haitaleta picha nzuri kwake kuwa mgeni wa heshima
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimesikia Vodacom wamelalamikia kitendo cha magari wanayopewa washindi mara nyingi kuendeshwa na ving'asti mitaani na kupoteza maana nzima ya mamiss kutumiwa na Vodacom kama matangazo wanapoenekana na magari haya,na nimeambiwa baada ya mkoko wa mwaka huu kama tatizo hili litajitokeza watatoa zawadi tofauti na magari.
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ma-miss wenyewe jana walizama ktk bahari ya hindi... Watano wakazimia... Mfunyukuzi kuna thread nimeanzisha kule kwa Ma-selebu... Pitia kule Baaaanaaaa!!!...
     
Loading...