Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya NMC Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mahumanga, Apr 7, 2012.

  1. M

    Mahumanga Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys CHADEMA anaunguruma, listen through www.arushamambo.com
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dogo janja aka Nassari anatoa vijembe kwa CCM kuwa mkuki haukumbatiwi.
     
  3. n

    naroka Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waweja sana Makamanda wa Ukweli,CDM hata wakiweka fenesi litapita tuu!!!
     
  4. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aaiii weeweeeee! Wewe waweka fenesi ccm waweka msukule. Kila mmoja wenu anasema bado ushindi upo. Kweli Bongo tunachezewa mwe!
     
  5. n

    naroka Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zaleo,huo ndo ukweli magamba kwisha habari yake,hutaki unaacha!!!
     
  6. c

    care New Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    true saa ya ukombozi kwa wanyonge ni sasa tujipe moyo ushindi upo
     
  7. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ama kweli kila kitu na mwisho CCM aka wanyonyaji ana wezi wa mali za masikini, aka wadhumaji wakubwa aka wawekezaji wakubwa wa mahoteli aka wahujumu wa safiri za uma kama Reli na ATC, aka wafirisi wa ttcl na kukumbatia makampuni ya ki rostm aka wahujumu wa mistu wanasafirisha magogo usiku aka wahujumu wa Tanesco aka wapenda kukaa dsm huku mji mkuu uko dodoma aka wauaji aka zenu safari mnahudhuria hadi harusi na kurazimisha muitwe wageni rasim aka wabania vyombo vya habari aka hamna aibu mnasema uchumi umepanda aka wazee wa kugawa vyeo kwa kupoozana aka mnawaza hela tu aka waruhusu watu kutoka nje kufanya kazi kwenye makampuni huku raia wapo wenye uwezo wakufanya kazi hizo hara makampuni ya simu na madini. Nataka Mwenezi wa magamba aongee sasa kuhusu haya. Samahan kwa nitakaye mkera cz nina hasira
     
Loading...