Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja na mashamba yanauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Amalinze, Jul 13, 2012.

  1. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Habari Wadau,

    1.Mwandege Heka 4.5,Bei Sh90mil Kimepimwa na kina Title
    2.Mwanambaya Heka 10 Kinafaa kwa Kuanzisha kiwanda na Apartment Sh 60Mils Kimepimwa
    3.Vikindu Heka 20 Kimepimwa na kina Title,Bei Sh mil 60
    4.Tuangoma Nusu Heka(35m kwa 35m) Sh mil 8.2,Hakijapimwa!
    5,Kibada Block 20,Plot 312 SQR METER 1900,BEI SH MIL 55

    Mawasiliano: 0774410153

    http://estatetz.blogspot.com/2012/07/viwanja-na-mashamba-yanauzwa.html
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Dah...kazi ipo!
     
  3. next

    next JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu, ilo shamba.la vikindu unaweza kuuza kwa vipande kidogo kidogo, kuanzia eka moja?
     
  4. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye mkataba na mwenyezi mungu wa kuishi maisha marefu wachangamkie...wengine tunahangaikia hela ya kula tu hapa duniani.
     
  5. L

    LadySwa Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    usikufuru.mwenye pesa asiye nazo wote njia moja na ndio maana mungun kaumba warefu na wafupi.
     
Loading...