Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya tz: Waliofaulu warudia mitihani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 23, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Hatimaye ile ahadi isiyo yakawaida ya Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi,Phillipo Mulugo,aliyoitoasiku ya kutangazwa kwa matokeo ya darasa la saba,imetimia.Wanafunzi wotewaliomaliza darasa la saba mwaka jana na kufaulu,huku Serikali ikijisifu kwakupanda ufaulu,wamerudia mitihani yao jana.

    Taarifa nilizonazo zinaonyesha kuwa,mitihani hiyo ilifanywa kwa lugha ileile yaShule za Msingi ingawa imefanywa Sekondarini.Sasa,mitihani inalenga nini hasa?Watakaofeli watachukuliwa wamefeli mitihani ya Darasa la Saba? Watafanywa nini?Vituko juu ya vituko...
     
Loading...