Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya MC kwenye harusi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Utingo, Mar 29, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    MC akasema,sasa nawapa sifa kubwa ya bibi harusi...........huwa havai nguo za ndani. Watu wakaduwa na kubaki vinywa wazi. Akasema narudia kwa msisitizo na sijakosea.

    Bi harusi huwa havai kabisa nguo za ndani......Nguo zake ni za kutoka Italy,England na Marekani,hebu mshangilieni.....Kila mtu Ahaaaa!!!!
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ma MC wengine ni wadhalilishaji!
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mmoja anaitwa MC. Kikulacho yupo pale Iringa kwa kweli kwa mbwembwe zake huwafanya maharusi wakose raha. Maana huwa anazungumzia details flani flani za mtu mpaka inakuwa kero.
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahaaa hahahaa dah unaweza kata mtu kofi ukumbini
    i hate mc kwakweli na matani yao ya ajabu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    mm ningekuwa bwana harusi ningeua mtu pale pale nisingengojea hata arudie...
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Simpatii picha Bwana Harusi.................usikute alishaanza kukunja ngumi! hahahahahahahahahahah:tongue::lol::lol::lol::lol:
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hahhahahaha,... Mc mshenzi sana,hana adabu
     
  8. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sioni kosa la MC,ANGETUMIA KISWAHILI GANI,MC ALIKUWA SAWA KABISA.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata mimi nawashangaa wanaomshutumu MC
     
  10. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha haaaaaa hii kali huyu MC hajatulia hata kidogo
     
  11. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ......ndio yuko sahihi kabisa,kama utaka kuoa usiogope kulala uchi..!..na ukikubali kuolewa usilale na chupi.......!
     
  12. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo Mchimba Choo (MC) ***** sana! makalio ya nyanya yake
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hili ndilo tatizo la kutanguliza kuwalipa posho ma- MC! Kama asingepewa mshiko kabla, nafikiri angekuwa na nidhamu!
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa kwanini wanaendelea kumpa kazi ya u-mc
     
  15. Kesa

    Kesa Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MC wengine wanaweza kuwafanya watu wapate stroke ukumbini!!!
     
Loading...