Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya kp

Discussion in 'Jamii Photos' started by Narubongo, Mar 18, 2012.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu nikionaga hii Avatar najua Gamba Damu damu, anyway napita tu
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ukweli mtupu japo imewekwa kimasiara
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Shine! political cartoons hazijapata kuwa masihara.
    Otherwise KP ni mwiba kwa watawala
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kipanya sio mchumia tumbo anathamini uzalendo na kuipenda nchi yake; hana unafiki!!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    KP yuko juu kwa kweli.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu anaye panda ndege yupo ??? Au ilikuwa zamani
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kipanya mkweli sana
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Sio Vituko Vya KP! Sema Up*****zi wa Masoud Kipanya ndipo utaeleweka!
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kp nae atakua mwanaharakati wa aina yake kwa hivi vitu anavyotupa
     
  11. b

    bia JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipanya wa ukweli cna
     
  12. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kp huna muda watakununua tu hao endeleza tu maujumbe yenye kero za kimagamba...
     
  13. K

    Kana Amuchi Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alex kipanya ni habari nyingine. infact ni mmoja wa wachora katuni waliopeleka katuni katika level ya juu iliyopo sasa. kumbuka kipindi cha uchaguzi wa ubunge temeke kati yaLyatonga mrema na cisco mtiro. alichangia sana ccm kushindwa, na pia akaja akaanza kuwabana viongozi waDar kipindi kile marahemu Dito akiwa RC hadi Dito na ujanja wake wote akasalimu amri na kuomba sit down na Kipanya, cha ajabu jamaa alipotoka kwenye kikao hico akaibuka na kikatuni kikimcheka Dito na kumwambia kuwa moto ni ule ule. huyu kununuliwa ni baadaye sana. anyway Keep it Kipanya.
     
Loading...