Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya abunuasi ni noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by omari msuya, Sep 14, 2011.

  1. o

    omari msuya Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku moja Abunuas kamkodishia muhindi moja vyumba kwenye ghorofa yake ila yeye anakaa chin muhind juu.sasa abunuas akataka kuuza ile ghorofa muhind akakubal kununua juu tu na hivyo abunuas kumfanya muhind anunue yote akaanza kumfanyia vituko mara abomoe ngaz za kupandia muhind akajenga zake,abunuas akafanya vituko ving muhimd anunue ghorofa ya chin ikashindikana mwishowe akamwita muhind akamwambia nimewaita mafundi wabomoe ghorofa yangu ya chin shika yako ya juu usije ukasema sikukwambia.muhind hoi kwa presha
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    vitabu vile nitavipata wapi wana jf?hakuna website yenye hadithi zile?
     
  3. o

    omari msuya Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipo mwana library za mikoa
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata mie napenda vitabu vya zamani, kitabu cha
    alfu lela ulela nilipata book shop ya mlimani city
    nitaenda kutazama na hiki cha abunuasi ili nicheke vizuri.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bulicheka, wagagagigikoko
     
  6. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pia makumbuso ya Bagamoyo vipo
     
  7. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,485
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    abuu nuwas
     
  8. l

    lwampel JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Vitabu vya zamani sio siri ndiyo mpango mzima Nimewahi kusoma elfulela ulela 1, 2, and 3 yaani ni noma!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hadithi yako inatufundisha nin?
     
  10. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nahisi hadith yake inatufundisha tukitaka kuuza vitu tutishie kuvibomoa,kwa mtindo huo tutapata wateja haraka
     
  11. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilikutana na jamaa anauza vitabu hivi ktk kivutko pale GEITA ninazo copy ni vizuri ingawa enzi hizo sikuwahi visoma
     
  12. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani kwa kwenda kinyume jamani nina shida naomba tuwasiliane kwa e mail joseph.eric86@yahoo.co.uk au kwa 0715005450.naomba msada tuwasiliane kwa njia hizo samahan kwa usumbufu
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu si ndo aliyekua akikata tawi huku kakalia upande utakaodondoka?
     
  14. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    na mimi natafuta vitabu vyake, nakumbuka mwalim wetu mmoja alikuwa akitupia stori zake manake pindi la mchana watu walikua wakilala sana
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Abunuasi na mke wake Elizabeti
     
  17. B

    Barbaric Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekipenda ki2ko cha abunuasi, ila chonde chonde nomba unielekeze jnsi ya kuanzisha topic
     
  18. Terrire

    Terrire Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimsaidie! Inatufundisha tusinunue nyumba kwa Abunuasi coz nimtapeli
     
  19. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ile kali zaidi ya Abunuwasi ni pale alipokuwa na shida na Sultani. Kufika mlangoni kwa sultani wale mlinzi akakataa kumruhusu aingie kumwona. Abunuwasi akaomba sana aruhusiwe kumwona Sultani maana alikuwa na shida kubwa. Mlinzii alijuwa kuwa abunuwasi akiingia kwa sulatani atapata anachotaka maana alipendwa sana na sultani. Mkwara aliompa ni kwamba aahidi kuwa atakachopata kwa sultani wagawane nusu kwa nusu na mlinzi wa sultani, abunuwasi akakubali na akaingia kwa sultani. Kufika ndani sulatani anamuuliza sema shida yako abunuwasi maaana leo unaonyesha una huzuni. Abunawasi akasema Seyidina wangu naomba unichape viboko mia, Sultani akashangaa, kwa kosa gani? Abunuwasi akasema nichape tu Seyidina wangu na akasisitiza kuwa haondoki mpaka achapwe. Sulatani akaamura askari pale kwenye kiti cha enzi amtandike Abunuwasi taratibu sana viboko mia. Walipomchapa mpaka viboko hamsini Abunuwasi akasema vimetosha maana mlinzi wa pale getini tumekubaliana kuwa nitakachopata humu ndani kwa sultani lazima na yeye apate nusu yake kwa hiyo hivyo hamsini vilivyobaki atandikwe mlinzi. Sulatani kusikia hivyo akaghadhabika sana na kuamuru mlinzi aletew apigwe viboko hamsini tena vya uhakika. Mlinzi alijuta kuzaliwa, na hakurudia tena kuomba rushwa
     
  20. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sasa nawe hebu dadavua japo kidogo tukuelewe. Huo Msaada sana unaohitaji ni kuhusu hizi hadithi za abunuwas au nini?? Maana umeingia tu gafla hata hueleweki.
    .
     
Loading...