Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu viwili muhimu katika mahusiano kwa mwanamke na mwanaume ili yadumu kwa muda mrefu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Alagwa, Jun 6, 2012.

  1. Alagwa

    Alagwa Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Vitu hivi ni muhimu na kama mtu ukivishika utadumu katika mahusiano kwa muda mrefu sana
    1.(KWA WANAUME) mwanamke anahitaji kuoneshwa kuwa anapendwa ukimwonesha hivyo kuwa unapenda basi hanaujanja tena
    2. (KWA WANAWAKE) mwanaume anahitaji kuoneshwa kuwa unamuheshimu kwa kufuata mnavyo panga kwa pamoja ukiweza hana tena ujanja
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    ni muhimu ila haviwezi kusimama peke yake
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kweli upendo na heshima ndio msingi wa ndoa yenye mafanikio. Lakini heshima na upendo sio sifa za kugawana kati ya mke na mme. Wote wawili wanapaswa kupendana na kuheshimiana.
     
  4. r

    royna JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisa,wadada/wamama wakipendwa wanasahau hata umaskini kwenye ndoa
     
  5. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ,ila haya mambo mm naona balaa. Tu ,tunafanya vyote hivyo kujitolea. Kwa wapenzi wetu,ila tunaambukia to get hurt ,tafran time tu
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kupenda ndio unajali? au unaweza ukampenda lakini usimjali?
     
  7. obi's

    obi's Senior Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nadhani kumjari mpenzi wako ndio kila kitu.
     
  8. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    mmmmhhhh
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yah!Lakini u have to do better than that!
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi Pesa Camp hawajaiona hii kweli??
     
Loading...