Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu Vitatu naam Vinne ambavyo vinakukera katika maisha ya kawaida ya MMU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 3, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Unaweza kufikiria vitu vitatu au vinne ambavyo kwa kweli kwenye mahusiano watu wanakubali kuishi navyo lakini kwa kweli vinakera sana. NI vitu ambavyo unatamani mwenzako angeweza kuvibadilisha lakini baada ya muda umeamua kukubali kuwa huo "ndio" mzigo wako. Umejifunza kuishi navyo lakini kwa kweli ungeweza kuishi bila kuwa navyo. Kwa mfano watu wengine wanakereka na vitu kama kukoroma, kuimba imba, kulala mapema, kuzungumza usiku wa manane na maswali yanayoanza na "nikuulize swali" n.k Hivi siyo vitu vinavyohusiana na watu wengine (siyo mambo ya kucheat n.k) bali vijitabia, mazoea, mambo na hata vijimambo ambavyo ni "kero" kama zile "kero za Muungano".

    Hapa tunaweza kufundishana maana wengine kuna vitu ambavyo hawajali kabisa na wala hawafikirii kuwa ni "kero"...
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe kumwambia mtu nikuulize swali swetie? ni kero eeeh? asante mwanakijiji leo nimejua new theory
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kama ntaweza kufikiria nini cha kuvumulia basi pengine ntamvumilia mpenzi wangu kama ni mlevi ila asiyepitiliza kiasi, uvivu wa kutafuta maisha bora na kujiendeleza kwasababu mara nyingine ufahamu wetu na malezi yanatofautiana kuhusu nini tunatakiwa kufanya kuwa na maisha bora, na mwisho kabisa kulalamika kama vile kila kitu ni uonevu kwake.Wengine kulalamika wanaona ndio kupunguza mzigo ndani ya roho zao ingawa ukweli ni kuwa hakuna kitu mtu anayelalamika bila kuchukua action anapata.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwangu labda kujamb@,hii itakua kero kwakweli,
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Umewahi kusikia anavyoguna au kuroll his eyes usiku wa manane ukianza hivyo... angalia next time... wenzenu tumeshajua ni mtego huo...
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wasio na Kero yoyote kwenye ndoa... Mara nyingi humaanisha they don't care/have intense feelings kwa spouse wao.... Personally ni the following:

    1. Kwamba as mucha as he loves me - "Sports" yaonekana kama sijui ndo first Love maana hata sielewi yaani... Maana wakigungwa najiandaa nguvu ya ziada maana sio ma mood swings humo ndani.... Hakuna kizuri siku hio ambacho chaweza futa majonzi ya kufungwa siku hio....
    2. Kwamba akiumwa anadeka huyo, hataki uwe mbali, yaani uwe hapo kama kibandiko...lol.... BUT ukiumwa anakuona wewe wadeka zaidi ukifanya the same thing...
    3. If he is into it... he is in to it.... No matter umechoka mpaka uingie line... mwenyewe bila kupenda....lol
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kukuambia anakitu anataka kukuambia halafu anapotezakwangu ni kero kubwa..
     
  8. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nachukia sana kuambiwa nikuulize swali? Mi nilishamwambia awe free kuuliza chochote kwa muda wowote lakini habadiliki tu
     
  9. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bwana....
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dada mkubwa Tena hii ya mpira ndio ugonjwa wa wengi yani hata km kulikuwa na outing ndio imekufa ili mradi timu yake imefungwa unaweza ukapokea hata msg ya leo hatuwezi kuonana!lol.
     
  11. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mh! Hapo kwenye kampira ni noma, kwa kweli Man Utd Ikifungwa ni balaa tunaweza tusisemeshane hadi kesho yake. Ila nilishamwambia kabla ya kuwa na mahusiano naye kuwa mimi ulevi wangu ni mpira tu.
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtu asiye muwazi/msiri,................temper na choyo
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kutokujua maana ya kupenda,kupenda ina maana ya kumkubali mtu bila ya masharti yaani kumkubali na tabia yake ila isiwe tabia ya kuumiza kama kucheat n.k,ukishaanza kujiuliza kuhusu hizo "kero" hauna upendo wewe na kama upo ni ule wa masharti,mfano,ili awe na mimi asikorome,awe mweupe,mrefu,tajiri na mambo ya kufanana na hayo,huo ni upendo wa masharti,upendo wa kweli hauna masharti ya aina hiyo!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa huyo unamkeep wa nini chauro piga chini loh?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmh sio masharti ni fleva tu za mapenzi bwana mapoja na mapenzi ndio kuna na sifa za kusindikiza /kupamba hayo mapenzi
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nimezoea sana halafi nasahau kuuliza swali lenyewe kumbe naboa watu eeeh?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja nimcheki badae
     
  18. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    la hasha hayuko hivo!


     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    okee ningekuja kumtoa hata kwa winch mchoyo??????? nimeshtuka loh?
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    MMH hata sijakupata MM unamaansha nini hapa? tugutukie ama tutege masikio?
     
Loading...