Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitisho ni dalili za kushindwa, why vitisho? Pipoooz power!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DENYO, Oct 21, 2010.

  1. D

    DENYO JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Probably you need to help me out!
    Mara Tamwa funga mdomo wako !
    Mara Mwananchi newspaper funga mdomo wako!
    Mara Viongozi wa dini kaaa kimya-funga midomo yenu
    Mara oooooooh damu haitamwagika kuwatisha wananchi

    what is behind all this stupidity???? kwanini watu wanatumia madaraka kutunyanyasa? hivi ukipima mwananchi na uhuru lipi gazeti linatakiwa kufungiwa? hivi wanafurahi kuona Tamwa ikiwa wanafiki? hivi hawajui kama viongozi wa dini ni viongozi kama wao, ili uwaongoze waumini lazima uwape elimu sahihi ya urai, siasa inagharimu ukristo na uislamu wao, nani ataabudu kama ana njaa, hana huduma bora, hana matumaini? Hongera Kakobe kwa kuliona hilo na kutoa Elimu ya Urai na kulinda kondoo wako, si vizuri kiongozi kuwa mnafiki -nani hamjui Desmond Tutu kule bondeni???? viongozi wote wa dini zote tunawahitaji kutoa elimu ya urai na kusema ukweli si kuwa manafiki kwa kujali matumbo yao, shehk mkuu baba Pengo -ulishasema sema mafisadi wataiangamiza taifa hili huu ni wakati muafaka kuwakumbusha waumini waache ushabiki wa vyama na unafiki -wawatupilie mbali mafisadi na wanaolea na kuwaprotect mafisadi, wanaowapigia debe ya uongozi mafisadi-kubwa ni hili VITISHO vya nini??????????????? au kushindwa au kujihami au woga wa moto wa Dr.Slaa Dr. wa ukweli achana na madocta wa kupachikwa.
    TBC mmeniudhi sana kuficha picha za Dr.Slaa mwanza mwogopeni Mungu sio jkkk
     
  2. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vitisho havisaidii kitu, kinachotakiwa ni kurekebisha namna ya kuitawala nchi, hata wakiyatisha magazeti hawawezi kutisha fikra za wananchi.
     
  3. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    The day will come, time is just around the corner... the people's power will be hearing the new changes..
    These began with our vote's - 31/OCT/2010 a blessing day for our country. Be party and proudly for changes!!!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    I hear the sounds and echoes of the Second Republic...........more noises of joy and rapturous welcome to the victors........I can not wait to see JK departing in his splashy BMW at the National Stadium and reluctantly bidding us farewell for the last time as a last CCM Tsar.................leaving behind the President elect Dr. Slaa taking over the reins of power after he was just sworn in by none but our retiring Chief Justice............It will be a new dawn and gift to all democracy and peace loving Tanzanians............How I wish my parents were still alive to witness the most tectonic moment of our short political life.................This phenomenon happens once in a lifetime........Oh! Thank You the Almighty God for delivering the slain heads of the vanquished JK and his henchmen to us. I never doubted your omnipotency.......Oh! He who lives forever and ever..........who I am but your obedient servant?
     
  5. w

    werawera Senior Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mi pia nasikia sauti za shangwe, wengi wao wakitoa machozi ya furaha, OOOOYEEEE Peoples power wakisema, na wengine wakiulizana hii imekuwaje, wengine wakimshuru mola, na wengine wakimbilia misikitini na makanisani kumshukuru Mungu. Wengine wakisema Alham dulilah, na wengine Yesu mwema. Wote hawa wakisikiliza matokeo ya Uraisi ambapo Dr. Slaa ametangazwa mshindi.
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Hata wakitisha magazeti na wanaharakati, what about blogs zinazoibuka kila leo?
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa wakwenye blogs si wapiga kura, kura ziko vijijini Mkuu!
     
Loading...