Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitchen Party vya siku hizi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, May 10, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    http://8020fashions.blogspot.com/2010/03/mishi-bs-kitchen-party.html
    http://8020fashions.blogspot.com/2010/03/jamilas-kitchen-party.html
    http://2.bp.blogspot.com/_mfzF7SFAovg/S4J1wwhi9qI/AAAAAAAAOEg/EOQhYUxZKrU/s1600-h/g.jpg

    Jamani nilikuwa naangalia sherehe za siku hizi za wanawali nikajikuta najiuliza kwa sauti

    Hivi kama mambo ndio haya, mwanaume anayeoa anajisikiaje? Maana nahisi unapokutana na binti ambaye nyumba nzima kaisheheni mifenicha na takataka zote alizopata kwenye kitchen party yake halafu asiye mstaarabu si anawezakuja kukujibu sikumoja
    ...... Bwana eeh usinibabaishe kwanza hata kitanda unacholalia ni changu!! au una nini babu wakati nila kitu ndani changu???? Nimeuliza tu maana duh hii sasa kufuru!!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    MJ1 hii balaaaa!!!!

    kweli kuna siku mtu anaweza kubwatukiwa!!! mmh lakini jamani si huyo aliyekuoa ndo alikuapa nafasi ya kufanyiwa hayo yote
    (if he was not going to marry you nani angekufanyia kitchen party?)
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...........Ni kweli dada but kuna wengine wetu si wastaarabu. Mtu anapewa mtaji na mumewe na biashara ikichanganya anamea pembe dada yangu.

    hapana mimi nafikiri kidooooogo kuwa kuna limit bwana- mlishasema kitchen party sasa vitanda vya nini? kwani waume wanaooa siku hizi hawana vitanda?
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Mjukuu imekuwaje leo umeamua kuanika kitchen party yako hadharani?
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mweeeh!!!! me dunno!! watu tunapenda show off, hapo hukawii kusikia viliazimwa fenicha center kwa ajili ya kurusha roho tu......

    thank God youare awake!!!
     
  6. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Kama una wasiwasi yanaweza tokea hayo! Just double 'em hata kama yatakaa store room lakini backup lazima iwepo! Ni kawaida sana kusikia mwanamke akilalama mwanaume mwenyewe nalisha, natunza, analala kwenye kitanda changu!, nk Ukisikia mwanaume anasema kinyume chake huyo utamweka kwenye kundi la wagonjwa wa akili!
    Hali hii hutokea kwa sababu siku zote mwanamke anataka mme wake ashike usukani! A man should be incharge! Hiyo ni natural na kwa bahati mbaya sana mwanamke akipata mwanaume ambaye ni inferior ndio utasikia hayo!! Mwanaume mwenyewe utafikiri mwamamke!!

    Rafiki yangu mmoja niliwahi mwuliza kuwa anataka mwanaume wa aina gani! Akaniambia right away anataka mwanaume mwanaume kweli! Sio wa kuambiwa twende dinner leo! hayaaa! Ninunulie chain ya gold hayaaa!!! Yaani dume linalopelekwa pelekwa tu?

    I like women! Wangekuwa wanalimwa kama mpunga au mahindi ninge walima mpaka kiangazi!!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiiiiii!!! we kiboko wallah
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Kuna makabila hapa tz nasikia huoi hadi uwe umejenga nyumba.....safi sana.Kabla hujaoa angalau mwanaume uwe umejiandaa,mama akija na vifenicha vyake ni wazi atakuta nyumba imejaa nafasi hakuna........itabidi vyombo vyake tuviweke stoo.
    2.Kuna wanaume wenzangu ambao tabia zao ni za unyanyasaji,kila siku utasikia''nitakufukuza,au toka sitaki kukuona hapa.'' Sasa wazazi kuepuka hili,wakati wa kuoza binti yao,humpa kila kitu,hapo hata jamaaaaa akitaka kufukuza anasita maana anajua siku hiyohiyo mkewe akiondoka, atalala chini,the comedy hataona,sufuria ya kupikia itabidi akaombe kwa jirani.na maji ya baridi hatakunywa.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    thought I would be dead?
    BTW hongera kwa siku yenu mamushka!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Lakini turudi nyuma twende mbele ; mijizawadi namna hii inawasaidia nini wana ndoa? wanajiandaa kimaisha kweli ?
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa jana i looked for u weeeeeeeeeeeeeeee but wea nikasema basi ntakuja k'ndoni japo nitie udongo shimoni tu!!!

    biggy siku gani? remind me plz..........
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Labda inawasaidia kuanza maisha!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    WLATA day...
    Soma katikati ya mistari hapo.....
    Mamushka ulisahau nilikuambieni ningerest in piis kwa jana? LOL!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aaaah gotch you!! mi nshamaliza kuisherekea last week!!!! ila msaada naendelea kutoa kama kawaida

    sikusahau lakini kumbuka pale mimi nilikwambia ntakutafuta tu no mata wat....lakini biggy ukanidharau!!! (am not suprised that u 4got)lol!!

    anyway umeamka maana ile hali ilikuwa tishio
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Ndio raha ya kuwa na marafiki waliotokea kwenye koo za watakatifu Yuda Tadei, Maria Magdalene.......
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    May 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu na Mamushka nyie kwenye vichen party vyenu mlizawadiwa mikeka? maana naona mmekaa kabisa na kuazisha soga!!

    Babu mie sikuwa na pati ya jikoni nadhani ndio maana sijafundika!!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Ubongo wangu wa kichina unaniambia hapo umenitukana. Unless you apologise...............!
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    May 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sorry eh Babu

    Ila mbona mmeanzisha soga jingine lolh kumbe nimekosea

    by the way Babu unanidai!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa hata bau yako naye yumo?

    MJ1 dearest, mimi mbado hiyo mambo lakini pia haitakuwepo kabisaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!

    unless u convice me otherwise......huwa lengo lake ni nini kwani??
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ile batani huioni na wewe leo?? au wewe ukoo wa Iskarioti??
     
Loading...