Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita dhidi ya rushwa Tanzania inawezekana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rubuyemajaliwa, Nov 23, 2010.

  1. R

    Rubuyemajaliwa New Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda hujakutana nayo,lakini ni juzi tu tulikuwa na jamaa tunajadiri,rushwa iko kila kona,mahakamani,police,barabarani(trafic),hospitari,ofisi za huduma za kiserikali,n.k.je,pccb wanaweza maliza kitu hii au ........
     
  2. D

    Didu New Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo haiwezekan kwa tanzania coz rais we2 hana maamuzi ya mwisho.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    itawezekana kama itaanzia juu
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haiwezekan
     
  5. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vita hii Mkuu ni Lazima Ianzie kwenye Nafsi kwanza, wewe na mimi tujitakase, tuwetayari kuhakikisha "Hatutoi wala Hatupokei" RUSHWA kwa hali yeyote ile. Ikiwa hatuwezi kupata haki zetu bila kutoa Hongo, basi tuwe tayari kupoteza haki hizo ili mpokea rushwa ajue kuwa anachofanya hakikubaliki. Pili tusichoke kuvifahamisha vyombo husika pamoja na Dhana kuwa navyo vimo katika Mkumbo huhuo. Ikiwa Nafsi zetu zitakuwa timamu juu ya Kutoa na kutopokea, then tunaviangalia vyombo Husika ni vipi vinakabiliana na utekelezaji wa Wajibu waliopewa Kisheria, na ikiwa wanalegalega/wanazembea, then ni Wajibu wetu kuisakama Serekali kuu na kuitaka Iwajibike kwa namna moja au nyingine.
    Pamoja na yote hayo jibu la msngi ni Kuanza na Nafsi zetu kwanza.
     
Loading...