Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visible difference btn Kikwete and Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mamanalia, Oct 5, 2010.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyerere travelled more widely after retiring than he did when he was president of Tanzania.

    This is unlikewise to Kikwete.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Huyu anataka kutumbua zaidi akiwa mamlakani.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi sioni hata dalili za ufanano kati ya hawa watu wawili!..One is from the Planet Earth, while the other one is from the Planet Diclorodiphenyltrichloroethanyl!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tofauti kati ya dunia na mbingu
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Wamefanana baadhi ya initials za majina yao JK bac
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni dhihaka kwa Mwalimu kumfananisha na JK
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nyerere alitawala miaka 24 na ushee wakati JK miaka mitano ya kiama na safari kibao.

    Nyerere alikuwa hana tamaa na tajiriko ya dhuluma kwa watanzania lakini JK akilala akiamka nafikiria namna ya kutudhulumu yeye na kikundi chake kidogo ndani ya CCM.

    Kwenye Maandiko matakatifu imeandikwa yafuatayo:-

     
  8. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wake zao!! kuna tofauti kubwa kama vile nuru na giza..... Watoto zao, kuna tofauti kubwa kama nyeupe na nyeusi!!!!
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wote wawili wamekuwa MARAIS wa NCHI hii.
     
  10. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kukiota, kukiona wala kusikia uzushi wa kitabu kilichotungwa na Kikwete
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kama mwinyi alikuwa Kichuguu, basi Kikwete ni kifusi tu.
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    we hukumsikia anadai kuwa asiposafiri salma na ridhi watalaa njaa anenda kuiombea familia yake misaada huko nje msimlaumu sana
     
  13. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Mmoja alifuta siasa za vyama vingi, na mwengine wakati wa utawal wake demokrasia ya vyama vingi imekuwa
    2. Mmoja anashindana na wagombea wa vyama vingine, mwengine alikuwa anagombea dhidi ya kivuli chake (yaani ndiyo na hapana)
    3. Mmoja alikuwa anagombea dhidi ya wagombea ndani ya chama chake kuwa mgombea wa CCM, mwengine alikuwa muda wote anagombea yeye pekee yake mpaka alipomwaga manyanga
    4. Mmoja anaongoza wakati vyama vya wafanyakazi viko huru wakati mwengine alivipiga marufuku vyama vya wafanyakazi
    5. Mmoja analumbana na viongozi wa vyama vya wafanyakazi wakati mwengine aliwatia ndani viongozi wote wa vyama vya wafanyakazi waliokuwa hawakubaliani naye.
    6. Mmoja anaenda safari za nje na kukutana na Watanzania wanaoishi huko wakati mwengine alikuwa hataki kuonana na hao Watanzania kwani wengi wao walikuwa ni wakimbizi wa kisiasa
    7. Mmoja hana hata mfungwa mmoja wa kisiasa wakati mwengine alikuwa amejaza jela za Tanzania kwa wafungwa wa kisiasa.
    ... :hand:
     
  14. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pumba
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha kumbe Mwinyi alikuwa wewe!
     
  16. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna cha kuandika, just shut up! :tonguez:
     
Loading...