Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi sherehe ya ANC na ndege ya serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Indume Yene, Jan 10, 2012.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau, nimekutana na habari pamoja na picha from Ngowi. Kinachonishangaza ni vipi sherehe za chama cha ANC ki-prompt matumizi ya ndege ya serikali? Je ni nani karipia hizo gharama za kumsafirisha Mkapa na mkewe kwenda kwenye hizo sherehe za ANC wakati huo ndege ya serikali ikitumika?

    Sina mzozo na Mkapa kwenda kumwakilisha Mwenyekiti wa CCM, lakini nachojiuliza ni nani kalipia hizo gharama huku ndege yetu ikitumika kwenda kwenye sherehe za kichama?


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwa ccm ni ngumu kutofautisha chama na serikali
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona wanafanana Mkapa na Mukama..obesity wote
     
  4. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Someone needs to make them accountable.
     
Loading...