Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipi selection za vyuo vingine?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BabJonii, Aug 19, 2012.

  1. BabJonii

    BabJonii Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tcu imejipanga vipi juu ya matokeo ya vyuo vingine kama SUA, (color=red)MZUMBE(color) na ARDHI? Kwa mwenye idea yanaachiwa lini asisite kutujuza.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Jamani TCU hawajatoa matokeo rasmi. Acha kujihangaisha na vitu visivyokuwa na authority. Mmeandikiwa na TCU kuwa kama ukikuta YOU ARE ADMITTED subiri official notification! Just keep patience in whatever you do!
     
  3. n

    neema daniel Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lini mpaka nimechookaaa
     
  4. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    msiogope vyuo vingine huwa havikurupuki kuachia matokeo hovyohovyo so muwe na subira
     
  5. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,ARU,MU,SU,IR ni lini?duuuh
     
Loading...