Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipi kuhusu zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Feb 12, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je anaendelea kuwa naibu wa upinzani bungeni? Maana lissu alisema watajaza nafasi hiyo.
    Na kwa zitto kupenya kwenye kamati siyo ushahidi kwamba ndoa yake na ccm bado hai.?maana ni muujiza tu kwamba cdm angechaguliwa ktk kamati.
     
  2. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani zitto si tayari alishabadili dini? sasa bado afanye nini tena?
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama chama kimefuata wenstminster system..mwenyekitianakuwa kiongozi mkuu na makamu mwenyekiti ana kuwa naibu wake???

    Naamini zitto anatakiwa ampishe mze arfi..heshima tu mkuu
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Acha kukurupuka binti!
     
  5. f

    fnacc Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wacha habari zako za udini!ongea vitu vya maana!!!
     
  6. K

    Kwiifoenda Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udini ni lugha ya watu waliofilisika kifikra! Huyu binti anatakiwa asaidiwe kufikiri vema!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :laugh::laugh::laugh::laugh:

    we kiboko,unawaza nini? you made my day!!
     
  8. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    How Michelle!!??
     
Loading...