Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi jairo & hosea ndiyo kisiki cha mpingo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R71, May 6, 2012.

  1. R

    R71 New Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu kumekuwa na msisitizo kuhusu kujiuzuru kwa Hosea and Jairo, lakini serikali imekuwa ililifumbia macho na masikio, ingawa sijui ni kwa maslahi ya nani ? Kama mawaziri na wengine waliyohusika wamewajibishwa, na "hatua zaidi" zinatarajiwa kuchukuliwa kuhusiana na tuhuma zao, hivyo basi na hao "waheshimiwa", nao wapate kinacho stahili, ili tuwe kweli na utawala bora.
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Una nini juu yao
     
Loading...