Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu ni wabinafsi mno hata macho wanapimia Ulaya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Mar 17, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari kuwa waziri mkuu aliyefurushwa na kashfa ya Richmond alikwenda Ujerumani kupima macho ni ushahidi kuwa watawala wetu ni wabinafsi. Namna hii hata madaktari wakigoma hawatashughulika kero zao kwa vile migomo yao haiwahusu.
    Ajabu wanatumia pesa yetu wakituacha sisi tunakufa.
     
  2. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NILISIKITIKA SANA NILIPOSKIA AKIJINASIBU MBELE YA CAMERA ZA WAANDISHI,,...ANGEJUA,ANGEENDA KUPIMA MACHO MUHIMBILI,..anasema haumwi,ila alienda kupima tu?..KWANI KIPIMO CHA MAPIGO YA MOYO PALE MUHIMBILI KIMEHARIBIKA?.AU SI CHA KUAMINIWA?..MAANA HILI JAMBO LINAKINZANA NA MAELEZO YA WANAOMPIGIA CHAPUO KWENYE URAIS 2015..WANAOMSIFIA KWA UZALENDO WAKE,KUJALI WASIONACHO NA WANAOJITAHIDI KUMTENGA NA UFISADI!!..KWANINI ASIITWE M,BINAFSI?..ATATUFAA VP 2015,KAMA NAE ANONESHA DALILI ZA KUPENDA UTALII WA ULAYA KAMA HUYU MWENZAKE?..LOL KUMBE WOTE NI WALEWALE!!!
     
  3. a

    abujarir Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani hii ni hulka ya watawala karibu wote ulimwenguni tumeona hili kule zimbabwe bw robert mugabe,power monger tumeona kwa bwana HUGO CHAVVEZ raisi wa venezuela siku hizi wanasiasa ni mabeautiful liar hivyo kuna haja ya kupaza sauti kwani watu hawa wanatumia fedha nyingi ambazo zingeweza kujenga hata hospitali huko vijijini
     
Loading...