Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi waandamizi wa michezo kuhudhuria hafla za vyama ni sawa?

Discussion in 'Sports' started by Rayase, Jul 2, 2010.

  1. R

    Rayase Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zang wa jf
    jana niliangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku TBC1 na kumwona madega na mwakalebela if not kaijage wakitao maoni yao juu katika hafla ya kurudisha form ya kugombea uraisi kupitia CCM. Wote wakiwa na mavazi ya CCM.

    Najaribu kujiuliza kiongozi wa TFF/club kuhudhuria mambo ya chama ni sawa?
     
  2. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanajishaua tu hao ndio wale "court Jesters" anaowaita Kaka Mihangwa hawana lolote zaidi ya kumlamba viatu mheshimiwa ili nao wapate
     
  3. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Ndio ujue wabongo nuksi, wanaopinga na kujificha wengi lakini likitokea la kuuza nyago wote unawaona wanaunga mkono. Manake chama kitaendelea kushika hatamu kwa mtindo huu
     
Loading...