Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa uamsho wafikishwa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by John W. Mlacha, Oct 22, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kutoka page yao ya facebook.

    "TUPO MAHAKAMANI HAPA............ Ndugu Wakiisalamu.
    Assalama Aleykum W.W Hapa Tupo mahakama ya Mwanakwerekwe
    tunawasubiri viongozi wetu waletwe hapa.ili
    tusikilize hiyo kesi na tuweze kuwachukulia
    dhamana.
    Ila kwa kumujibu wa wakili wetu anasema
    wanashtakiwa kwa kuchochoe vurugu zanzibar. Tunaombwa waislamu tuje kwa wingi na Tuje na
    vitambulisho vyetu vya Mzanzibar ikiwa vitahitajika
    kuchukua dhamana.
    Vile vile tunaombwa Waislamu tuchangie harakati
    hizi kwani ukiachia viongozi kuna watu wengine
    walokamatwa wanafika 60 wote wanahitaji msaada wetu hiyo basi baada ya muda mfupi tutaweka
    acount yetu ya Tigo Pesa iliuweze kuchangia jitihada
    hizi. Kwa wale ambao hawatumii huduma hii wanaweza
    kuchangia kwa kupeleka mchango wao mskiti wa
    mbuyuni kwa Imamu. WABILAHI TAUFIQ
    TUACHIWEE......TUPUMUWEE..."
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    account ya Tigo pesa tutaileta sasa hivi ili muchangie uamsho na harakati zake japo askari alikufa zanzibar kwa kuchinjwa lakini changieni tu uamsho
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hamna dhamana hadi ipite miaka minne
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hao si wahuni kama mnavyodai ndo walichoma makanisa,, sasa mdhamana wa nini.

    Kani pia ni lazma kutaja hayo maneno mengine wabilahi sijui,, hamna maneno mbadala ya kiswahili?
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Let them lot in cell

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    busara itumike, wanaohitaji mdhamana pia nao wajirekebishe wajue tunahitaji mahali salama.
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    moja ya jibu alilojibiwa mtu baada ya kuuliza kwa nini tuchangie
    Akajibiw hivii
    "ﺎﻤﻳﻭ ﻢﻟﺎﺳ ﺪﻴﻤﺤﻟﺍﺪﺒﻋ Said Mzezele Inaokolewa ZNZ ili irejeshe hadhi na
    heshma yake ya Kiislamu, kama ilivyookolewa
    Makkah zama za Mtume ili irejeshe hadhi yake.
    Umeelewa? Said Mzezele"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Tuwachangie jamani kwa TIGO pesa ..changieni wenye moyo wa huruma
     
  9. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    zile za oman na iran ziko wapi
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Changieni pesa jamani.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwanini msiwaache wafungwe, ili waarabu waikatie misaada Tanzania, na kuitisha maandamano yasiokwisha?
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wagonjwa wapo wengi muhimbili na ocean road! hizo pesa za michango wale wataalam wa kuhack, wazibebe tu zikasaidie wagonjwa hossy kuliko kusaidia MAGAIDI na wavunja amani! rubbish!
     
  13. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hatuwezi changia wauaji. Waombe Msaada Makkah.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Afanaleki....!
     
  15. J

    John W. Mlacha Verified User

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Umeona ee..
     
  16. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mbona wakati mnaenda kufanya fujo au wakati mnapanga mipango iyo mkiwa misikitini au majumnbani kwenu hamtushirikishi tutoe mawazo?? ila kikisha nuka ndo mnaitaji msaada wa jamii? No! No! No! kama mlivoanza malizeni ivo ivo...
     
  17. M

    Mshind Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kuhema wala zamana kwa wahuni , weka hako kanamba kako katigo tujisevie hizo hella za wajinga, ndioutajua watu wanaakili zaid yenu msiopenda shule.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    zingine rusheni humu 0714235143 kwa Baba V
     
  19. J

    John W. Mlacha Verified User

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa........ Takbiiiirrr
     
  20. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,979
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    hao watu 60 wakati wanafanya fujo walijidai wababe sasa wamekamatwa ndo wanataka tuwasaidie! hatuwasaidii ng'o,si wameua mtu hao?tusaidie wauaji! eti accounti ya tigo pesa,yaani tutume pesa kusaidia kundi la uhalifu! kweli uamsho mna akili.
     
Loading...