Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa kata wa cuf jimbo la lushoto kuhamia chadema wiki ijayo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbelwa Germano, May 30, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako Mkuu!

    Katika muendelezo wa kuendelea kukubalika kwa CDM wanachama na baadhi ya viongozi wa CUF kata ya kwemashai na Ngulwi jimbo la Lushoto wametangaza kujiunga na CDM wiki ijayo kutokana na kile walichodai ni chama cha CUF kukosa mwelekeo na tumaini la Watanzania kwa vyama vya upinzani nchini kubakia kwa CHADEMA.

    Aidha baadhi ya wanachama wa CUF wamefurahishwa kwa jinsi CDM ilivyo na mikakati imara ya kienezi inayolenga kukimarisha chama.


    Nitatoa taarifa rasmi wiki ijayo baada ya taratibu zitakapokamilika.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ungeileta hii baada ya tukio. Hukusoma kuwa Lema aliwataja vigogo wanaotaka kuhamia cdm wakakanusha?
     
  3. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni habari ya uhakika, usiwe na wasiwasi mkuu mimi ndo kamanda wa uenezi Lushoto, utaratibu utakamilika soon nitarudi na habari kamili......
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mbelwa!
    Umeruka kulivuka daraja kabla hujalifikia mkuu. Next time learn to hold your breath before you chew a gum.
     
  5. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kawahi kutoa taalifa!
     
  6. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka! Kwa kifupi nimetoa taarifa hii kwa tahadhari kubwa, hivyo ondoa wasiwasi, natambua kinachoendelea kwa sasa!
     
  7. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Usiwe na haraka Mbelwa! Hili tsunami litamkumba kila mwenye ngozi ngumu. Umeleta taarifa ukiwa bado hujakamilisha utaratibu, kamilisha utaratibu kwanza. Nimeona hapo juu umesema "Utaratibu
    utakamilika soon nitarudi
    na habari kamili".

    Kamilisha utaratibu ndio ulete hiyo habari kamili. Chadema ni chama makini, onyesha umakini unao sadifu uimara wa chama kinachoenda kushika dola.
    Home sweet home, keep rocking home boys.

    Dont rush! You rush you crush. Better slowly but sure.
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wasalimie wan m4c wote wanaonifahamu hapo lushoto
     
  9. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu wakishakabidhiwa kadi utakuja kufungua uzi mwingine au utauendeleza huu huu? Maana JF tumechoka na habari moja ila sredi kibao
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vyema kama atakuja ku-search na kuuendeleza huu uzi pindipo huo utaratibu utakapo kuwa umekamilika. Ninaexperience ya kutosha na watu wa Lushoto nimezaliwa, kusoma na kukulia hapo. Nakushauri Mbelwa mpaka utaratibu ukamilike ndio urudi tena, nakumbuka walisha jiapiza kuwa hata shekifu arudi na ahadi alizo ahidi mwaka 1995 hawamchagui, what happened after ambassador mshangama na kagonji kule Mlalo?!
     
  11. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    OK!What comes around goes around....i accept challenges coz tunajenga pamoja..
     
  12. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    twawakaribisha wana wapotevu nyumbani.
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Japo mda wa habari iyo bado, lakini ni habari yenye kufurahisha sana, ngulwi pia kwemashai napafahamu, maeneo ayo kiukweli ilikuwa ni ngome ya cuf (ccm 'b') ivyo litakuwa pigo kwa ccm magamba pia, tutaraji pia lushoto mjini watu kwa wingi watajivua gamba na kuvaa gwanda
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ukishauriwa unakuwa mgumu kukubali basi hufai kuwa kiongozi, siku zote kiongozi bora hupokea mashauri na kuyafanyia kazi.. Bila kumumunya ndugu yangu umekurupuka, hata kama una uhakika 101% ulipaswa kuwa na subira na hiyo (subira) ndiyo sifa kuu ya uanasiasa.
     
Loading...