Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini kuacha kukemea serikali kwa kuacha wananchi kufa Loliondo ni unafiki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Mungu, Mar 24, 2011.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inashangaza viongozi wa dini kuona hili la CDM kuandamana ndiyo inatishia amani na kulikoromea, lakini wananchi kwa makumi yao wanakufa kila siku Loliondo kwa visingizio vya tiba isiyo na leseni wala uthibitisho wa kitaalam huku serikali ikisherehekea hawa viongozi kwao si tatizo??????!!!!!!!
    Hii ni nchi ya ajabu sana!!!!!!; yaani wanaopigania kuleta haki na usawa katika jamii , hao ndiyo maadui wa amani nchini???? Tukumbuke kwamba waasisi wote wa amani inayoendelea kwa kiasi kidogo sana sasa hivi wote ni marehemu!!!!!! Viongozi waliobaki wanaodai kudumisha amani huku ni washirika wa ufisadi-labda tuseme hawa viongozi wa dini wanaoona kwa macho ya mafisadi labda ni washirika wao-nani ajuaye??? SIKU ZOTE KAHUNA AMANI YA KWELI PASIPO HAKI!!! PIA SIKU ZOTE KAMA HAKUNA HAKI NA USAWA KUMILIKI NA KUNUFAIKA NA RASILIMALI ZA NCHI MTU YEYOTE MWENYE HATARAJII AMANI KUWEPO KATIKA JAMII!!!!! Kwa raia ye yote mwenye akili timamu, chama kilicho na maono ya kukwamua nchi hii ndicho kinachosakamwa utadhani ni wezi, wakati mafisadi wanaofilisi nchi hii, hao ndiyo viongozi wadumisha amani??????? SHAME TANZANIA!!!!!!!!!!!! AIBU KIONGOZI YEYOTE WA DINI AU CHAMA ANAYETAKA KUTUFANYA TUCHUKIE JITIHADA ZA KUJENGA MISINGI YA AMANI YA KUDUMU!!!!!!!!!!!
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiandae kuona thread yako inafungwa au inahamishwa
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hii nayo ni sread? Umekosa cha kubandika . Reeefu halafu pumba.
     
  4. m

    msnajo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Big up for good article! Tatizo ni kwamba wenye uwezo wa kupata hizi taarifa ni wachache, na hata wanaozipata wana matatizo kwani umeme nao ni kero tosha. Sijamtukana yeyote ila nasema viongozi wetu "mind set" zao zimelala na hakuna wanachofanya.. Hebu fikiria serikali inayobariki dawa ya kiimani ambayo haina scientific verification. Inanishangaza kuwa cjaona mgonjwa yeyote aliedhibitishwa na daktari kuwa amepona ugonjwa sugu, ila watu ndo kwanza kumekucha na kukimbilia Loliondo. Nacctiza cjamdharau Babu, ila napata shida, Watz tunaelekea wapi? Huo uchunguzi wa wizara ya afya kwanini usitoe matokeo juu ya dawa ya Loliondo ili tupate go ahead kutoka kwa wataalam wetu ndani ya serikali! What kind of country is Tanzania? I'm sorry to whoever I have caused inconvenience. Namshukuru mtoa mada..
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu viongozi wa dini siyo elected officials na wala hawaja pigiwa na mwanancho yoyote. Ni haki yao kutake up ishu yoyote wanayo iona ya maana kwa sababu hata waseme kuna watakao lalamika kwa nini hawakai kimya na hata waki kaa kimya kuna watakao lalamika kwa nini hawasemi. Nashauri hizo hasira zako uzilenge kwa viongozi walio pigiwa kura na ambao jukumu la kulinda wananchi ni lao.
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Ungeisoma uielewe ndo uikosoe. Kusema kuwa ni pumba na ni ndefu inadhihirisha jinsi usivyopenda kusoma makala, na kwa maana hiyo uwezo wako wa ku-analyise mambo ni mdogo sana. Nakushaui kama huna la kuchangia kwenye mada za watu, usizibeze kwa kuwa wapo watakaochangia. We endelea na ufinyu wa mawazo, ni faida kwako. Watz wa aina hii mko wengi. Badilika acha usingizi.
     
  7. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hao viongozi wa Sirikali na Dini nao wamepanga foleni kungojea kikombe!:lol:
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Not only mind set but also suffering from lazy thinking!
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ama kweli wewe ni mfamaji na mshirikina!
     
  10. k

    kayumba JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmmh!
     
  11. m

    msnajo JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Sure. Anatapaptapa.
     
  12. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli taifa hili lina matatizo makubwa!!!!!!!!! Hata miongoni mwa Great Thinkers kuna wenye akili mgando!!!!!!!!!!!???? Yaani wanashabikia hata hili janga la ufisadi???? I can't imagine!!!!!!!!!! Yaani mpaka sasa hata idadi ya waTz 15 wanaoripotiwa kufa Loliondo kila siku kwao ni habari njema!!!!!!!???????????? Amaa kweli wapo wanaotamani Nyerere afufuke arudi atawale kuliko hili genge la mafisadi na makuadi wao katika jamii hii !!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mbona wakikemea mnawaandama au unawachagulia cha kukemea?
     
  14. Dinipevu

    Dinipevu Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25

    Je huu ni uhuru wa kuthibitisha mawazo ya mtu?....ni vizuri ukatoa hoja juu ya pumba
    za mtu huu ni ushauri wangu tu ili tusiojua utuelimishe nasi tupate maana halisi ya great
    thinker.
     
  15. Dinipevu

    Dinipevu Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25

    Sifanyi utetezi kwa serikali na wala kwa mtoa mada ila nachangia kama mtu
    ambaye naijua imani na kidogo sayansi.....kwa mtazamo rahisi serikali haiwezi
    kusitisha utabibu unaoandamana na imani za kidini na ndiyo maana serikali inapinga
    waganga wa jadi wenye madai kama ya babu na pia hii ndiyo sababu ya imani
    kutojadiliwa kwa mantiki za kifalsafa......you cannot reason on faith because faith has no evidence on its existence.....hivyo serikali haina kosa,mtoa maada hajakosea maana ni uhuru wake wa kimawazo,nawe hujakosea maana una uhuru pia.

    Na sayansi ya kweli haipingani na imani za dini ingawa yenyewe inataka kuthibitisha
    ukweli wa kidini na hilo toka nyakati za sayansi ya awali hadi sasa.Pole kwa majukumu mkuu.
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Mbona jana kwenye kilele cha siku ya kifua kikuu naibu waziri wa afya alisema ni marufuku kwa waganga wa kienyeji kujitangaza wanatibu magonjwa sugu lakini hakusema kuhusu huyu wa loliondo au yeye ni tofauti?
     
  17. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Great Thinkers mpaka sasa hamjaona kwamba vigogo wa serikali hii ya CCM wana maslahi kwa huyu mganga wa jadi wa Loliondo??? Kwa nini yule wa Tarakea wamemzuia kufanya tiba kama yule wa Loliondo-maana wote wameoteshwa, tena wote wanadai kutibu kwa imani za dini!!!!! Wala hili halihitaji kuwa na PhD kuliona-ni hekima ndogo tu-huyu yeye anaendelea lakini wanaofuata nyuma wanawekewa ngumu-huu ni ubaguzi wa aina yake-wa kidini!!!!!!!!!!!!!!!Matokeo yake ni taifa kugawanyika; ni wangapi wamethiitishwa kupona kwa tiba ya Loliondo kwa vipimo vya kisheria????????? kama siyo mambo ya namna namna, ni nini basi??????????????????
     
Loading...