Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CCM wanatafuta 'mchawi'!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TITAN, Jan 12, 2012.

  1. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba kuna watu wamejitokeza katika Serikali ya CCM wanatoa habari za ki intelejensia kwenye mitandao ili kuweza kudhoofisha kambi inayo andaliwa kuchukua madaraka 2015. Je ni kweli wana CCM wanaweza kujua ni nani mchawi na ni nani anawachafua?

    Na wakisha mjua wanaweza kuchukua maamuzi magumu? Kaeni mkao wa kula kujua nini kitatoke soon, na jambo hili litawekwa wazi hapa kwenye jamii, majina kamili ya watu wanao chafua Serekali na ushaidi upo. Je Serekali ikisha pata habari hizi wataweza kuchukua hatua ngumu. tungoje na tuone hii ndiyo Tanzania yetu..:rant:
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    waache wachafuane ili nchi irudi kwenye mstari
     
  3. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu swala si kuchafuana issue ni je wanao toa izo shutuma nao ni wasafi? mbona kwa sikuzote wamekua wakifaidika na sasa kwa sababu wanajua wanapoteza nafasi zao ndiyo wanaongea mambo ambayo na wao wameusika.
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    ANALYSIS:


    • kuchafuana
    • wanatoa shutuma (wao)
    • wasafi
    • faidika
    • (wao) wamekuwa wakifaidika
    • poteza nafasi
    • (wao) wanajua wanapoteza nafasi
    • na wao wamehusika
    • (wao) wanatoa shutuma
    • (wao) wanaongea mambo ambayo na wao wamehusika
    • (wao) wanaotoa hizo shutuma si wasafi


    CONCLUSION: HAKUNA ALIYE MSAFI NDANI YA HIKI CHAMA NA HATAKUWEPO ANGALAU KWA KIZAZI HIKI.
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Tishia Nyau unataka wasiuhabarishe umma,ukitoa majina toa na vielelezo
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tangu lini kichaa akachafuliwa?Serikali yetu huwa ni Kichaa na hakuna Kichaa msafi
     
Loading...