Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi hawataki suluhisho la kudumu la umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by giraffe, May 23, 2011.

  1. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    UGANDA NA ZAMBIA WANASEMA WANAWEZA KUWAUZIA TANZANIA ZAIDI YA 600MW LAKINI UPANDE WA TZ WANASEMA MIUNDO MBINU YA KUSAFILISHA UMEME HUO NI MIBOVU.source amka na bbc kwenye mkutanao wa mpango wa kugawana nishati wa nchi 7 ikiwemo tz.
    WAZIRI WA NISHATI UG ANASEMA LINAWEZEKANA ILA KUNA UBINAFSI WA NCHI WANACHAMA
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kbs, hata January Makamba jana alihoji uhalali wa kukodi mitambo kuzalisha umeme kwa bil 500, wakati mwisho wa siku mitambo sio ya kwako, alipouliza Tanesco wanasema eti kununua itachukuwa muda mrefu zaidi. Ss huo muda mrefu tangu wawe na wazo la kukodi mitambo, si hakuna umeme mpaka leo? Huo uharaka uko wapi. SONGAS wana mitambo isiyotumia gesi ya kuweza kuzalisha mw16o, hatutaki hata kuwaza kuiwasha, tunakodi mitambo ya kzalisha mw 2oo
    kma bil 5oo. This is creazy! Kenya wanasema tunawabania kuhusu kupat umeme kutoka kusini chini ya sadac, ambao tungeweza kunufaika na hiyo grid kwa mw zaidi ya 6o kwa waya tu kupita kwetu mpaka wanatushangaa.
     
  3. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    inauma san
     
Loading...