Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi Afrika kuupinga "waraka" wa kanisa katoliki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shaycas, Oct 6, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Maaskofu zaidi ya 200 toka barani Afrika wanakutana jijini Rome, Italia kujadili namna ya kuondoa ufisadi, mapinduzi na namna ya kukomesha unyonyaji mataifa madogo ya kiafrika dhidi ya mataifa makubwa.

    Mkutano huu ni maarufu kama SINODI YA AFRIKA.

    Mkutano ambao huandaa pamoja na mengine,mpango kazi wa kanisa na hutoa waraka kwa makanisa juu ya kile walicho azimia.

    JE SERIKALI ZA AFRIKA ZITAUPINGA WARAKA HUO KAMA ILIVYO TZ SASA KWA WARAKA WA WAKRISTO? NAULIZA HIVYO KWA SABABU KATI YA AJENDA NI NAMNA YA KUTOKOMEZA UFISADI AMBAO UMEKUWA UKIKUMBATIWA NA NCHI NYINGI ZA KIAFRIKA, KUKOMESHA MAPINDUZI YA KIJESI NA UNYONYAJI WA NCHI TAJIRI KWA MASIKINI.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    .

    1. Hivi waraka huu ni wa wakristo wote wa huko Tanzania au wakatoliki pekee?
    2. Hivi wakatoliki ndio Think tank ya wakristo wote wa huko Tanzania?
     
Loading...