Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vincent Nyerere: Sijaona mkataba kati ya ukoo wangu na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Feb 23, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF leo asb ITV katika kipindi cha Kumekucha,katika mahojiano ya Mbunge wa Musoma Mjini na watangazaji wa ITV,eti kwani yeye ni mtoto wa mdogo wake na baba wa TAIFA na Muasisi wa CCM kwa nini yupo CHADEMA
    Duh amewajibu kuwa hajaona mkataba kati ya ukoo wa Nyerere na CCM kwa hiyo hata CHADEMA ni chama cha Watanzania kama CCM
    Ila Dogo yupo fit kwenye mahojiani na waandishi
    Sjui nani ana Mapungufu kwenye mashine za CHADEMA(wabunge)
     
  2. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata Mwalimu Nyerere mwenyewe aliwahi sema kuwa CCM si mama yake na anaweza rudisha kadi siku yeyote.
     
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Vincent Nyerere, yuko sahihi, siyo tu kwamba hajaona bali mkataba wa aina hiyo haipo, uko mkataba wa kuwatumikia watz tu.

     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dots connected
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu ni kati ya wabunge wazuri kwa kujenga hoja
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mmhh waandishi wetu wa habari bwana, hilo lilikuwa swali serious au yale maswali ya utani??
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haya bana. wamepata walichokitegemea
     
  8. M

    Mat.E Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli ukiacha ushabiki na siasa za kuchumia tumbo CCM ilishapoteza muelekeo japo hataki kukiri hivyo!
     
  9. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mnadhani nyerere angekuwepo angekuwa chama kimoja na akina lowasa majambazi na mafisadi?
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    angekuwa CHADEMA
     
  11. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    G. Lema ndiye boya CHADEMA. Huyu jamaa sio kiongozi
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    lilikuwa la kizushi
     
  13. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sahihisho! Sio mtoto wa mdogo wake Nyerere (Kiboko) ila ni mjukuu wa mdogo wake Nyerere. Yaani mdogo wa Nyerere kwa jina KIBOKO alizaa binti na binti akamzaa Vincent na wengine.
     
  14. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si mzuri katika kujenga hoja kwa maana ya utatuzi ila ni mzuri kwa kukubali matatizo yapo but no solution. Ukifatilia mahojiano yote alikuwa anabase kufafanua uwepo wa matatizo lakini way forward kwa maana ya utatuzi hakuweza kujibu vizuri.

    Kulingana na ukomo wa uwezo wake nampa pongezi kuwa at least kajitahidi na mkweli.
     
  15. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mie nakataa,naona jamaa anajua kujenga hoja na utatuzi,nlipomsikiliza kaeleza vizuri jinsi ya kufanya sera ya kilimo kwanza ifanye kazi(alitoa solution)..na pia kuhusu matatizo ya vifaa vya elimu kaelezea juhudi anazofanya kupata vitu kama maabara zenye ubora, majengo ya walimu, majengo ya shule , computers e.tc
     
  16. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ok. just curious, kwahiyo ukoo wa Nyerere ni upande wa kikeni, mbona hatumii jina la ukoo wa baba yake? au ndo taratibu za huko?
     
  17. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Makongoro Nyerere mtoto aliyekulia Ikulu mtoto wa Mwl nyerere alikuwa miongoni mwa wanachama waanzilishi wa NCCR Mageuzi hata kabla baba yake( J.K. Nyerere Burito) hajafariki. Kamuulize madaraka Nyerere ni mwanachama wa Chama gani? CCM sio chama cha Nyerere Julius, ni chama cha wanachama .
     
  18. m

    madrid Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    acha umbea kaeleza mwenyewe kuwa ni mtoto wa Jsephat Kiboko Nyerere ambae ni mdogo wake na Mwalimu Nyerere,kati yako na yeye nani mkweli?
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua Mwalimu aliondoka na baraka za chama cha mapinduzi hata sasa hivi tunavyoongea Mama Maria naye ni Chadema mtupu!
     
Loading...