Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vincent Nyerere ateuliwe mkurugenzi wa kampeni na oparation CHADEMA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tanzaniaist, Apr 2, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imefika sasa CHADEMA itambue hazina ya wabunge waliokuwa nao..,na kutumia hazina hiyo kwenye kukipa nguvu chama hasa kwenye safu ya uongozi..,nimefurahishwa sana Juhudi za Mbunge wa Musoma Mjini..,VINCENT NYERERE kwa kufanya kazi kubwa kama meneja wa Kampeni na kukiwezesha chama na kuibuka na ushindi arumeru Mashariki na pia kumpa mbinu mbali mbali na technics Joshua Nassari (mbunge mteule) katika Kampeni..,ukizingatia CCM walitumia nguvu ya Pesa,Rushwa,Matutsi na vile vile Uchawi ili kupata hilo jimbo la Ubunge...! lakini wananchi waliamua kula CCM na kuipa kura Chadema..!ningependa kutoa 2 hayo maoni yangu
     
  2. i

    interprevist Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Machozi ya furaha yananitoka. Viva CHADEMA
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Ni mapema sana kuzungumzia vyeo saizi, ngoja tusherehekee kwanza na kupeana pongezi. Vince was a mastermind na CDM itumie uzoefu wake kwa chaguzi zingine but sidhani kama ndio cheo kitafutwe kwa ajili yake. Vyeo ndio chanzo cha migawanyiko katika vyama. Kuna makamanda kibao wamepigana kuga na kupona Arumeru so watataka nao kupewa ka cheo fulani kama mwenzao Nyerere na wakinyimwa wataanza kulialia kama Tuntemeke, tii na paa
     
  4. j

    jjjj Senior Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hilo limekaa njema yule Nyerere anastaili kwani aliweza kupambana na watu wenyesifa kubwa na uwezo mkubwa

    na watu wenye majina makubwa katika nchi na wakabwagwa vilevile.hakika Vincent anastahili.
     
  5. s

    sanjo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera kwa Mhe Nyerere na Mchungaji Msigwa kwa umakini wao. Hata hivyo, ushindi wa Arumeru na kwingineko ni matokeo ya kuwa timu nzuri yenye kufanya kazi kimkakati na bila kuchoka.
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No comment labda tumuulize Mkapa "eti Mr Clean Huyu Kiboko wako tumpe cheo gani ili kila ukimsikia masikio yako yatoe moshi!" lol am kidin!!
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Vincent Kiboko Nyerere ni balaa mpaka leo Mkapa haamini jinsi kijana mdogo kama huyo ameweza kumuumbua kiasi kile.Vincent Nyerere ndo alikuwa mbunge wa kwanza kutangazwa kuwa mshindi kwenye uchaguzi wa 2010 Tanzania nzima.Siasa anaijua sana na huwa habahatishi akiamua kufanya kiti.Hongera sana Vincent Kiboko Nyerere.
     
  8. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatuhitaji Vyeo chama makini wote ni viongozi thats why wanaitwa Makanda.HONGERA TIMU NZIMA YACHADEMA ,HONGERA WAPIGA KURA WA ARUMERU MASHARIKI,HONGERA WANACHAMA WA CDM NA HATA WASIOWANACHAMA BALI WENYE MAPENZI NA UCHUNGU WA NCHII GOD WILL BE WITH U.
     
  9. satelite

    satelite Senior Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    hongera visenti nyerere.
     
  10. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera CHADEMA Hongera Joshua hongereni timu nzima ya Chadema tuzidi kushikamana kuhakikisha mwaka 2015 majimbo zaidi ya 200 yawe mikononi mwa Chadema
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inategemea sehemu na sehemu. Kuna maeneo mengine anaweza kuwa more effective.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    teh teh teh teh jamani mbafu sangu 2 simevunjika teh teh teh eti akimskia masikio yautoe moshi! Kwi kwi kwi
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole maa! upo wapi nikupe kitu cha castle lite manake leo ni mifuraha tu
     
  14. M

    MUGOLOZI Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vicent ni kiboko wa yote Mr. Clean yupo hoi nyanganyanga, kajihaibisha mzee loo, Lowasa naye hali mbaya Mchungaji wake wa Nigeria atamsaliti muda si mrefu. Wasira nae usingizi juu nasikia mpaka leo hajaamka. Ahhhhhhhh ka politiks noooma. Nape kapatana na Lowasa ili wapande jukwaani pamoja mwemwemwe.........................
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Nipo Dar ila sipati picha shangwe za Arusha zikoje. viva chadema.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    asante sana ila mi situmiagi hiyo kitu kbs labda supu ya makongoro nirepee mbavu zangu zilizovunjika.
     
  17. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa maa sasa nikutumie kwa dhl? lol!
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tedo!!!!
    Any way...... ni siku ya furaha tuendelee kupatika tu leo kazi hafanyi mtu hapa
     
  19. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pongezi pia ziende kwa kamanda wa kampeni hizo John Mrema, Vicent amefanya kazi nzuri jukwaani lakini mikakati yote na utekelezaji wake ni John Mrema ambaye hapa alizusishiwa mengi ili kukatishwa tamaa lakini hatimaye kwa kushirikiana na viongozi wenzake wamefanikisha ushindi
     
  20. t

    tongi JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    idara za chadema zimekamilika, na hata hao ambao si viongozi wa idara wamekamilika, hivyo cdm inaweza kumtumia kada yoyote kuwasha moto na ukawaka bila kujali ana cheo gani ndani ya chama, hiki ni chama cha watu makini na wenye uelewa wa hali ya juu sana, huwezi kulinganisha na chama kingine chochote, Wananchi wa ARUMERU BIG UP, na wengine tuige mfano ya watu wenye dhamira ya dhati kujikomboa, Peoples..., Pawaaaaaa
     
Loading...