Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vikwongwe wa tano wanashindana kwa fani!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, Dec 25, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna vikongwe watano wanashindana kwa fani

    wakata mawe kwa meno na kujaza matumbani

    .......

    kikwete na wenziwe.jpg
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Khaa kweli alieshiba hamkumbuki mwenye njaaa
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waliobarikiwa , wenye nchi na wala keki ya taifa kwa niaba ya wote
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo mwenye kija anaonekna ni malfi sana wa nyama
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hao hata ukiwaaambia kuwa kule meatu kuna watu wanakufa njaa sidhani kama huo msamiatu unaingia kwenye mitima yao!!!! wananyofoa vipaja tu kudadadeki......:hungry::hungry:
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Samahani wakuu, huyu aliyekaribu na mwinyi ni nani?T
     
Loading...