Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijisenti vya makamba vinamuumbua mtikila.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Sep 27, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimezoea kumuona Mtikila akiwa na mbwembwe nyingi katika siasa.Wakati mwingine nilimuona kama mtu mwenye msimamo,na wakati mwingine kama mvurugaji tu wa mambo asiye na hoja za msingi.Katika hoja zake kuhusiana na kifo cha Chacha Wangwe, anaonekana kama mtu anayesukumwa na nguvu fulani
    iliyopandikizwa.Tusisahau kuwa Mtikila ni mtu kigeugeu anayeweza kununuliwa kiurahisi.Katika hili tusisahau aibu aliyoipata kwa mhindi yule.Ninalosema ni kwamba, anayosema Mtikila ni vema jamii ikayapima vizuri,kwa vile mara nyingi si yake ila ni ya kupandikizwa.Kuna habari kwamba kapewa vijisenti na Makamba ili awavurugie mambo Chadema.Maskini Mtikila, hivi vijisenti vimemsababishia kipigo na kuumizwa vibaya.Pole sana ndugu yangu.
     
  2. B

    Balingilaki Member

    #2
    Sep 27, 2008
    Joined: Aug 2, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtikila = makamba kuna tofauti ndogo labda za kimaumbile tu lakini hawa watu ni walewale..........kifo cha wangwe ni km kilivyoonekana kina mashaka lakini huu ushupavu wa hao mapacha ndo unaongeza mashaka zaidi;je
    hiki kifo ndo kinataka kuisambalatisha cadema
    hki kifo kinatumika kuisambalatisha chadema

    TAFAKARI CHUKUA HATUA
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2008
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwanini Mtikila atushughulishe hadi tugonge vidole vyetu kwenye keyboard kumjadili? Ameishiwa, hana sera, hana jipya ni kibaraka! Achaneni naye.
     
Loading...