Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijana na wazee kuhusu ulaya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mabagala, Feb 25, 2012.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vijana wa zamani walikuwa wakilazimishwa kwenda ulaya au amerika,tena walikuwa hawapendi,wako tayari kufa lakni wasiende ulaya. Vijana wa sasa wako tayari kufa waende ulaya,hawalizimishwi,hawakamatwi ila wenyewe wanaenda tena kwa kujilipia. Sweet slavish!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nilidhani viazi ulaya

    haya mengine ngoja nijifunze kudance kwanza ili nikienda huko nisiabishwe na clementine. Ocol na lawino kazi sana
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Asante Mungu kwa jukwaa la chitchat ..
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unadhani ni kwa nini vijana wa zamani walikuwa hawapendi kwenda ulaya na kwa nini vijana wa sasa hivi wanapenda kwenda ulaya?
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    zamani unasafiri bure. Sa ivi unalipa nauli
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kongosho jifunze na kunywa whisky,sigara, na ukubwa
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    afrodenzi je ulaya utaenda bure?
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nataka kwenda Uropa,maana si kila mtu anaenda huko!

    Kila mtu ulayaa....ulayaaa....ulaya... Kunani ulayaaa...!
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Vijana wa kizamani walikuwa wanalazimishwa kwenda Ulaya ili wawe ni watumwa lakini vijana wa kisiku hizi wanajipeleka wenyewe ulaya kwa sababu ya hali ngumu ya Maisha hapo kwetu Tanzania.

    Mkuu Young_Master umemuuliza swali zuri sana lakini ameshindwa kulijibu mimi nimemjibu.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi ntaenda hata kwa miguu kama kunafikika!!
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Lakini Ulaya ya siku hizi hakuna kitu zaidi ya Mabarabara Mazuri, Miji ni misafi na Majumba ya Magorofa yanayofika karibu ya mbinguni. Njaa huku kazi hakuna kazi zenyewe ni kubeba mabox bora huko nyumbani kama una kazi yako huko nzuri Mkuu Lizzy bora usije huku maisha magumu pia huku.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Sikujijua kama mie ni kijana wa zamani! I'm so disappointed with myself!
    By the way, hivi ujana unaishia miaka mingapi?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    MziziMkavu kwani kubeba box kuna ubaya gani?!

    Angalau huko nikilipa kodi ntajua inaenda wapi..
    Mwisho wa mwezi/wiki nna uhakika wa kupokea
    mshahara wangu bila matatizo yoyote...n.k
    Sio nakula vumbi huku na mshahara anaambiwa serikali haina pesa yakunilipa!!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata ukiishia njiani miguu lazima utakwenda nayo ! Utamuachia nani ?
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sipataki ..
     
Loading...