Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana mliokuwa mnasubiri u DC vaaeni GWANDA sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msambaru, May 10, 2012.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Vijana wengi ndani ya ccm walikuwa wanasikilizia zawadi ya u DC wameula wachuya na kama hawatajali wakate shauri na waahidi kumuacha shetani na mambo yake yote na kwamba watakuwa waaminifu kwa CDM ili nchi ikombolewe.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona waliosubiri uteuzi tayari wameshateuliwa?
     
  3. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kina nani hao?

    Ephrahim Kibonde

    William Malecela

    endeleza list hapo
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Sambwee shitambala,ernest makunga,mfaume kizigho,godfrey mwalusamba
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kibonde leo alikuwa amenuna mdomo umetuna utafikiri alikuwa anatafuna mirungi kumbe hasira za jana
     
  6. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siasa za vyeo zitatumaliza, zinatafuna nchi kupitia ccm hadi sasa, napingana na invitation hiyo; Wakae huko huko ambako kuwa mchapakazi ni dhambi kuwa mwadilifu ni kosa,kusema ukweli ni kituko etc?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wasikate tamaa bado kuna ukatibu tarafa. kata, afisa mtendaji tarafa, kata na nyingine zinzofanana na hizo.Kudadadadeki
     
  8. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mussa Ntimizi
    Alex Tibaigana
    Sixtus Mapunda

    ongezea majina mengine...
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Na mimi mwenyewe niliomba sana niwe DC pale Arusha lakini dah imekula kwangu!
     
  10. m

    makungas Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabisaaaaa!!,kuna wanaojiita wana mashirikisho ya vyuo vya elimu ya juu..............wanatumiwa km ngazi ya watu kufanikiwa sidhani km kuna hata mmoja aliyepata uDC ,kazi yao kutoa matamko yasiyo na tija,vijana amkeni kabla jua halijawa kali mtaumwa macho.
     
  11. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cyprian Musiba,
    Antony Mavunde,
    Harold Adamson,
    Moses Ringo
     
  12. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huko unauhakika watapata uDC? Siasa za vyeo ni hatari ni bora ukaifuata dira ya chama kuliko ukafuata cheo.......tumeona mwaka 2005 idadi ya wategemea vyeo ilikuwa kuliko idadi ya vyeo.... tukashuhudia baraza kubwa sana la mawaziri..... na yale mabilioni ambayo hatujui hata yalipokwenda.....kuongezwa kwa wilaya na mikoa iliangalau wapambe wapate nafasi bila kujali mzigo wa gharama kwa mlipa kodi ambaye ni mtanzania maskini.... mwisho wa yote ni kuanza kushindana katika nafasi chache zilizopo...kutumia za fitina na kuchafuana ili mpate sababu ya kumwagana...... tupeane vyeo kwa kuangalia uwezo na uadilifu wa mtu na si kwa jinsi alivyopiga debe au urafiki wetu...
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wenzio wapo siriazi wewe
    unasema wameula wa chuya,
    bana?!
     
Loading...