Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana acheni kula Tigo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazikubwa, Dec 28, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizotolewa kwenye vyombo mbali mbali vya habari hivi punde zimeonyesha kuwa mabinti wengi kati ya miaka 18-35 wanachekelea kuliwa Tigo. Sababu za kuliwa Tigo zimeelezwa kama ifuatavyo:

    1. Kujikinga na mimba
    2. Kulinda bikra
    3. Kuiga mambo ya kwenye mtandao
    4. Kama sehemu ya kujiongezea kipato

    Ushauri: Vijana wetu mchezo huo ni haramu na mungu haupendi kabisa. Pia, unamadhara makubwa kiafya. Wana JF tuwaelimishe vijana wetu wasielekee kwenye upotevu huu mkubwa kabisa.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,413
    Likes Received: 5,870
    Trophy Points: 280
    Ungetuwekea na hayo madhara ya kiafya mkuu...naona unaishia kusema tu "MUNGU HAPENDI"..Kuna miaka ya tisini tulikua tunaambiwa Mungu hapendi kuvaa JEANS kwa sababu ni vazi la kihuni ila leo ni ruksa sijui ndio kaamua kupenda???
     
  3. s

    sayicom Member

    #3
    Dec 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana acheni kula Tigo, wazee...........
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mbona hupigi kelele kuwa kigegedana mungu hapendi!!! tigo tamu wewe kijan...huku tanga tunajienjoy kwa raha zetu
     
  5. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Usiseme Mungu tu mkuu, na je? Wasiomini katika Mungu, utawashauli vipi kuacha kufokonyoa 0714
     
  6. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tuambie madharaa wengine hawajui...
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,711
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukiona kitu kinazungumziwa sana basi ujuwe ni kinono hicho...Tatizo wanaokula hawsemi, na wanaoliwa wanakaa kimya...

    Kila mmoja anamuonya mwenzake..oooh 0713 ni haramu, oooh Mungu hapendi...Sasa kama wote ni waonyaji, basi hakuna anayeliwa wala kula mtandao...
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahah wazee wa sewage utawajua tu.....
     
  9. Stamina

    Stamina JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 866
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkija zeeka mtashindwa hata kwenda haja ndogo, coz mrija utaziba vijana!! na madada wakati wa kujifungua ipo kazi!!
     
  10. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mashaka na mleta uzi. Kwa namna alivyoandika, inaonekana dhahiri ni mwanachama mkongwe wa chama cha wala 0713. Huu uzi ni wa kutuzuga tu.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 21,304
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Sure...
     
  12. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,623
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hivi tigo ina utamu gani mimi mbona husikia kinyaa unamtoa zakaria anatema kinyesi balaa
     
  13. andate

    andate JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sisapoti kula tigo, lakini elezea zaidi hapo kwenye red.

    Shahwa huwa zinatoka mwisho wa mchezo, je hudhani kwamba zinakuwa pia zimesafisha mrija?

    Unapoenda kukojoa mkojo wa kawaida ambao ni mara kwa mara je hudhani pia mkojo unasafisha mirija?

    Kuziba mirija ya mkojo kunaweza kusababisha na hitilafu kwenye kibofu cha mkoja, wakati mwingine vitu yabisi vinaweza kuziba mirija kuanzia kwenye kibofu.

    Tigo inaweza ikawa na madhara kama ya punyeto kuharibu misuli ya uume kwa sababu inabana mno(sijui kama ziko tigo ambazo ni pana)

    Fafanua zaidi hapo kwenye red.
     
  14. N

    Natalia JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,474
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nilifikiri wazungu tu
     
  15. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kiwango cha kuambukizana ukimwi ni kikubwa kwa wanaofanya mapenzi kwa njia hiyo.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,515
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Threads kama hizi zinamfanya mwarabu wangu abane Tigo,acha hiZo
     
  17. W

    WAVISA JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazee wa maji taka madhara kila siku yanatolewa sana hadi sasa yatajaza server, iliyobaki hapa tutengeneze namna ya kupiga kura, kama kuvurugana m.a.vi iruhusiwe au isiruhusiwe. ikishinda basi kila mdau atafute huko na huko kwenye vyanzo faida ya tigo, kama vile kwa demu kuolewa uku bkra, kutepeta **** kwaiyo kusababisha mtikisiko fresh na kadhaa wa kadhaa,
    maana kama jamii kitu tukiamua tunakifanya kisiwe dhambi, hayo ya dini kidogo yana utata kwani waleta uislamu ambao ni waarabu ndio walevi wa 0713 usipime na hapo hawasikii la jini wala la sheitwani na wale waleta ukristo saivi wanasisitiza hadi wanaume waoane, that means 0715 ni ruksa tu. tutengeneze mchakato wa kupiga kura. baada ya charminglady akishatangaziwa umalikia.
     
  18. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,739
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    acha maswali ya we member wa Tigo, mirija inaziba and go and google usiulize maswali mingi Kwani wewe ni police?
     
  19. Huntsman

    Huntsman JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Acha kupotosha watu wewe mimi mbona kuna demu nilikula tigo wiki mbili kabla hajajifungua na akajifungua kawaida tena bila hata ya shida yeyote labda ulete madhara mengine.
     
  20. Huntsman

    Huntsman JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
     
Loading...