Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wastaafu `wakacha'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Phillemon Mikael, Dec 9, 2009.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Hapa uwanjani sherehe zinaendelea lakini sherehe hazijafana sana na pia watu wananongona kukosekana kwa waziri mkuu pinda,rais mstaafu mkapa,mawaziri wakuu wastaafu na mke wa rais mama salma kikwete.....
     
  2. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkapa na lowasa hawawezi kukanyaga hapo hadi kiama cha wafu!

    si kwamba hawapendi kushiriki, wanapenda sana. haya ni matokeo ya kunyimwa haki yao yakusafishwa mahakamani, mnaona matokeo yake sasa? wapeni haki yao ili wasfishwe na waweze kushiriki shughuli za umma kwa uhuru kama wengine
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280

    Inawezekana hawakuarikwa!!!!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Wote huwa wanaalikwa......wanatoa udhuru
     
  5. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2009
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimesikia wananchi walijiandaa na vuvuzela na kuwazomea Fisadi! Fisadi! Fisadi!.... Wapambe wao kwenye system wamewashtua ndio maana wamekacha sherehe
     
  6. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pinda nae ajaonekana mpaka sasa wakati ambapo rai anaondoka uwanjani-sherehe zimepoza sana,sijui kwa nini?pamajoa na kauli mbiu ya tulilinde amani kwa maendeleo yetu-lakini wapi???????
    msafara wa raisi unaondoka uwanjani sasa,then dr shein naindoka na mkewe mama mwema,aatfunafuatiwa na kufuatiwa na karume.
     
  7. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Duh,nimeondoka hapo uwanjani nilikuwa nimekaa sehemu ya mzunguko,kulitokea tafrani baada ya watu wa mbele kusimama na wanyuma wakaanza kuwapiga na chupa za maji ili wakae,lakini vurugu hizo zilimalizwa na mkwara wa wanajeshi
     
  8. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni wazi watazomea. na wanfanya hivyo kwa sababu vyombo vya usalam vitazuia wananchi wasiwafikie, vinginevyo wangewachoma moto kwa matairi na pteroli, ni vibaka hatari kuliko wale wa manzese!
     
  9. a

    alles JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda yupo safarini Vienna kwenye mkutano wa UN
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Mkapa na Lowasa wanaogopa kuzomewa
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mimi naona kupoteza muda tu na kuwachosha watu, wakati wa chama kimoja tumeteseka sana na hizi sherehe, nikiwa shule ya msingi tulikuwa tukiandamana sana kwenda huko, utakuta shuleni mnaondoka saa 3 halafu sherehe mgeni rasmi anakuja saa 5 mnapigwa na jua balaa NA njaa mimi kwa kweli I HATE HIZI SHEREHE HAZINA MANUFAA KWA MTANZANIA WA KAWAIDA. MNASHEREHEKEA NINI? ETI 9 DECEMBER, UHURU WA TANZANIA, KUNA NCHI ILIPATA UHURU TAREHE HIYO IKIITWA TANZANIA? IKO WAPI TANGANYIKA YETU? IKO SIKU MPENDWA TANGANYIKA ATARUDI
     
  12. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vipi Karume kaonekana leo? maama kuna sherehe nyingi hapa katikati hajaonekana na alikuwa na visingizio kibao

    au kwa sababu kesha malizana na Seif
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hata jk alionekana ana stress.

    sherehe zilikuwa zimedorora sana
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio leo kaoneka na alikuwa kila mara akinongona jambo na mkulu ila mara nyingine ni kama alikuwa analalamiki na kuonyesha kachoshwa na mambo yaliyokuwa yakiendelea uwanjani inaoneka hajazoea kukaa na kuangalia mambo kwa muda mrefu alikuwa anarusharusha mkono kama vile aha nini sa moja jamaa anasogeza uso kumsikiliza yeye akarusha mkono kidogo amtoboe macho
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni busara Lowasa na Mkapa kutohudhuria bse wanaweza zomewa!
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    na mama ....
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    sikujuWA kinCHoendelea..nilikuwa siioni thread!!
     
  18. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona Pinda yupo nje ya nchi na magazeti leo yanasema juzi alihutubia rais wa Tanzania wanaoishi Vienna, Austria. Tujaribu kusoma na kusikiliza vyombo vya habari kwa upana zaidi otherwise tutajikuta tunajadili non-issues hapa!
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    sherehe kama hizo haziwezi kuwa na nguvu tena kwani uzalendo wa hii nchi umeshaisha, Watanzania wameshakata tamaa na viongozi wao na hakuna matumaini ya future kabisa, kadri kunavyokucha gape la utajili na umaskini ndio linazidi kukua na tunakoelekea maskini hatakuwa hana chake kabisa
     
  20. A

    August JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    -C ya Matron? -Amegoma baada ya kutokuwa kwenye Emirates mzee alipotoka CUBA??
    Ana udhuru wa Mambo ya Akina tiger woods?
     
Loading...