Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifo vya watoto wadogo na akina mama wajawazito.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Casiana Ndimbo, Jan 6, 2012.

  1. C

    Casiana Ndimbo New Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hebu tasaidiane hapa..Hivi tuiambie nini hii serikali yetu ili ielewe na ichukue hatua juu ya mwanamke mjazito kutembea kilomita 18 kwenda kujifungua? vifo vya watoto na akina mama wajawazito kila siku vinaongezeka...Tufanyeje????????ili tuwaokoe ndugu zetu huko vijijini.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    serikali ni kiziwi haiwezi kutusikia
     
Loading...