Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vichwa vya habari vya Raia Mwema na Mwanahalis

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rugemeleza, Oct 27, 2010.

  1. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu
    Naomba mtumegee kwa ufupi vichwa vya habari vya magazeti haya ili nasi tulio nje tuweze kujua nini kimeandikwa nayo.
    Asanteni sana.
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hizo issues ni za magazeti ya last week:

    Ya leo ni:

    Mwanahalisi: 1. Wizi wa kura wanukia 2. Dk slaa aongoza kura za maoni (kwa wasomaji wa magazeti ya mitandao 3. Muafaka sasa Maalim Seif kuongoza Zanzibar

    Raia Mwema: 1. Mbivu na mbichi kuwa jumapili 2, Dk Slaa afunga kazi 3. Kikwete aenda kufuta nyayo Mwanza
     
  4. K

    KIURE Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waaapi baba, la kuvunda halina ubani! CCM wananuka na matangazo na Tshirt zao! Watanzania wameamka, enzi za kudangnywa na Tshirt na pilau zimekwisha. Hata wapandishe watu kwenye ndege kwenda kwenye mikutano yao haitasaidia. suala sasa ni kulnda kura! hakuna kuondoka kwenye vituo, hakuna kwenda kujisaidia, nendeni na tochi kwa wingi ili wakizaima umeme nyie mumulike, msile au kunywa cha kupewa, tia sahihi karatasi ya matokeo baada ya kuisoma vizuri, usiogope kuwepo kwa mgambo au polisi, tangazeni matokeo ya kila kituo mara baada ya kuridhika nayo, jiandaaeni kwa maandamano kama matokeo yatabadilishwa, pelekeni mawakala wa kutosha kila kituo, n.k.
     
  5. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante natumai watayaweka kwenye tovuti zao hapo kesho kwani nadhani yote yamekwisha nunuliwa huko mitaani.
     
  6. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mawazo mazuri. Lazima mawakala na wananchi waende na tochi katika vituo kwani CCM na wasimamizi watazima umeme ili kuweza kufanya faulo.
     
Loading...