Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicent Nyerere: Hakuna polisi aliyepata kuwa mkuu wa wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Mar 11, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nimeitafakari hii kauli aliyoitoa meneja wa kampeni hapa East Meru ambaye ni mbunge wa Musoma mjini mh. Vincent Nyerere kuwa ktk teuzi za magamba haijapata tokea polisi mstaafu akapewa ukuu wa wilaya ama ukuu wa mkoa kama walivyo wenzao wa JWTZ.

    Na hata wanaojitokeza kuomba ubunge wanapigwa mbaya mno mfano Tibaigana.

    Wanajamvi mwenye kumbukumbu ya IGP ama RPC aliyepewa post kisiasa atuwekee hapa.
     
  2. H

    Herg Senior Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna kamanda 1 alikua anaitwa Mnali aliwahi kuwachapa bakora walimu...hiyo akili km ya kipolisi vile!!!!
     
  3. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngoja tukapekuwe kmbkmb zetu kisha tutarudi.
     
  4. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ninauona ukweli wa kauli ya Vicent Kiboko Nyerere!

    Hili ni fundisho kwa maaskari polisi kuwa hutumika na kutumiwa kwa manufaa ya wengine, hao askari inabidi waonyeshe heshima kwa watu wote na sio kupendelea watawala ambao wanawafanya maaskari kama covers kwa manufaa yao ya kisiasa & ufisadi.
     
  5. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,377
    Trophy Points: 280
    Kwani lazima awe RPC au IGP?
    Kama utataka any Police officer I put the name of Adadi Rajabu in advance (DCI), ambaye ni balozi wa Tanzania nchini Zimbabwe.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Adadi kabebwa na mshkaji.AYA HUYO WA KWANZA another...
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    In advance umepindua kauli ya mtoa hoja.
     
  8. B

    BMT JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    nawambien cdm nyie kila cku thread zenu na maneno yenu n kuleta chuki kwa wananchi,kama kaul hii ya visenti ni ya kichonganishi sana,
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    njoo hapa kambi ya chupa meru ule bia moja,umemjibu kaka
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    CCM huwa wanawatumia polisi kama ile zana ya kujikinga (salama) then ukimaliza kazi unaitupa mbali sana. Zawadi pekee wanayolipwa na ma.gamba ni kuachiwa wapokee rushwa hadi wachoke na wawabambikizie kesi wananchi kujiongezea kipato huku mishahara na mazingira ya kazi duni
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nyerere amesema hakuna kamanda wa police aliyewahi kuwa RC au DC. Pia Adadi Rajabu alikuwa TIS ndani ya Jeshi la Police, yaani ni kama mshkaji wangu ni dereva ICTR lakini ni TIS.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Weka Mbali na Watoto!
     
  13. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu una-UNASABA na Wassira?...wewe ukweli kwako unautafasiri kama ni uchochezi?...mbona we bado kijana mdogo,badirika mkuu husiwe mtu wa ku-copy na ku-parste mawazo ya mtu kama Wassira...
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    turikuwa tunasambaratisha mtandao wa ujambazi wa yule igp aliyemupa kamimba hausigeri wake na kumuterekeza, mahakama ikamutoa nishai! bado sio mafano wa kuigwa.
     
  15. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa hoja amesem DC ama RC so kuwa mwelewa .Hoja ipi sasa imepinduliwa?
     
  16. P

    Papaya Senior Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini si ni ya ukweli? Sasa uchonganishi unatokea wapi? Tatizo lenu magamba mnajisahau mkiambiwa ukweli mnatoa mapovu
     
  17. k

    kiagata Senior Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Mkubwa eh, wapo ila ni kiasi kidogo.Mfano yupo Bwana MASAGA ACP aliwahi kuwa mkuu wa wilaya ya Misungwi Mkoani Mwanza kipindi cha Mh.Benjamini W.Mkapa.Ila yeye naweza kusema ilikuwa kama zengwe tu hiyo ni baada ya Mh.Mrema kupata mapokezi mazuri ktk mkoa wa Iringa na Mh.BWM kuvunjiwa gari na wahuni ktk harakati za kampeni ya kuingia Ikulu.Kwa ghadgabu Mh,baada ya kupata u-presida akafanya mabadiriko ya kuwa staafisha viongozi wa polisi wa Mkoa huo kwa manufaa ya umma.Katika uchunguzi wa nusanusa ikabainika ACP. MASAGA hakuhusika kwa njia yoyote,ndipo akamteua kuwa Mkuu wa wilaya kama kumpoza.Hata hivyo hakudumu sana yaani 1998-2002 hivi,aliachia madaraka baada ya kupata stroke,ambapo kilimpiga upanda mmoja wa mwili na kulazimika kustaafu rasmi.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuwa DC ama RC ni tofauti kabisa na kuwa balozi wa nchi huko nchi za nje, ama hili nalo gumu kulielewa!?
     
  19. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe mwenyewe mchonganishi tu manake wewe ndio umeanzisha neno hilo.vicent nyenyere kaongea ukweli mtupu
     
  20. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    imegusa ndo maana mnahaha kazi mnayo
     
Loading...