Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vc,dvc wasusa sherehe ya staff udom....................................

Discussion in 'Entertainment' started by only83, Mar 21, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Katika kile kinachozungumzwa kuwa hakuna uhusiano mzuri kati ya staff wa UDOM na DVC pfa Prof Mlacha,siku ya jumamosi VC na Ma-DVC wote wawili walisusia sherehe iliyoandaliwa na academic staff chini ya chama chao cha UDOMASA....hii ilikuwa ni baada ya uongozi wa UDOMASA kumualika VC na kukataa kumualika DVC pfa Prof Mlacha katika sherehe hiyo....baada ya kuona hivyo VC aliwasihi UDOMASA kwamba kutomualika DVC pfa Prof Mlacha kutasababisha migongano ya kiuongozi na kuwaomba viongozi na wanachma wa UDOMASA kumualika pia prof Mlacha bila mafanikio...siku ya sherehe ilipofika VC na Ma-DVC wake hawakuonekana na ndipo VC alipotoa udhuru kuwa anauguliwa na mwanae.....
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Pale tatizo ni siasa..the whole University believes and by they way ...it acts in a politica way!
     
Loading...