Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi jipya la CHADEMA

Discussion in 'Jamii Photos' started by mashadoplantan, Aug 26, 2011.

  1. m

    mashadoplantan Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naam

    sasa nchapata sababu ya kuanza kuwapenda CHADEMA. Naomb CCM msinisute kila mmoja anapenda chama na sababu zake

    haya ndio mambo tunayotaka sie....kilichobaki ni freeman kuftarisha tuu bas!



    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nice one!
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahahaha siasa bwana! nami nnalo langu!!!
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Hii ni habari ya facebook na siyo jukwaa makini kama hili.
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sijui huyu chalii anataka tujadili nini?
     
  6. lovelove

    lovelove Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gud! nmeipenda hiyo!
     
  7. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    vazi zuri kwa linaowahusu! na kulheshimu. vinginevyo siasa tu
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hahha.....yanauzwa wapi? na mimi nataka moja
     
  9. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhh
    tutajadili nini sasa hapo jamani??
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahahahaha! Mwezi mtukufu huu bwana!
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Pumba
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vazi la ukanda wa Pwani wa Bahari ya Hindi. Zitto bado kijana zaidi ila Mbowe angenogesha na mkwaju/bakora. Kwa ujumla wako bombaaaaa.
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha.....
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha -- mwezi mtukufu huu jamani lazima tupeane kampani si kwa futari tu hata mavazi. nishamwambia ma msapu atayarishe kanzu yangu ya kibaragashia cha ki ushikaji tayari kujiandaa kwa pilau la idd - nimealikwa magomeni mwembechai kushirikiana na waumini wa hapo. sisi sote ni dugu moja.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikafuturu :bange:
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wamependeza duuu!
    ntatafuta moja na mimi!
     
  17. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    jamani upande wa pili.... wangetoka viongozi wa CCM wamevaa hili vazi... hii thread ingefika mbali ...
     
  18. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Huu ujinga upeleke MICHUZI ukajadiliwe.Unaweza kupata washabiki.
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Alivaa Dr Dau wa NSSF wakati wa saba saba, watu humu waliosha vinywa kwa sana tu
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimeshindwa chakujadili hapa
     
Loading...