Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Valentine day-Sio lazima zawadi kubwa hata Sms inatosha!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Deejay nasmile, Feb 13, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    KWA KUWA NI SIKU YA UPENDO BASI ONESHA UPENDO WAKO KWA KUMTUMIA SMS NZURIIIIII!!
    LINK HII HAPA CHINI INA SMS NYINGI NZURI KWA AJILI YA VALENTINE HII! CHAGUA MOJA NA UMUELEZEE HISIA ZAKO KWA SMS

    WAJANJA SITE: VALENTINE DAY SMS
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I hope hio message sio ya kuforwards aiseee!! Yaani ashindwe zungumza neno lolote zuri bila ku copy na kupaste? lol

    Naomba niongezee... Valentine sio tu about spending, it is more about kufikisha ujumbe to the people we love... Inatakiwa huo ujumbe uwe walau umetoka katika moyo wako na wayamaanisha, najua sio woote wajuzi wa ku compose message but ni muhimu pia kuangalia ujumbe ambao umekua derived toka katika mahusiano yenu ili walau hata kama mmeshindwa kutana na mpenzi wako kufanya lolote la msingi pamoja ajue kua you are in her/his thots.... Angalia huu mfano chini... ipi mpenzi ataifurahia zaidi?

    Mfano:

    Hii ni message ya ku copy na kupaste....

    O my love Valentine.What is life?
    Life is love.What is love?
    Love is kissing.What is kissing?
    Come here and I show you

    Hii ni message ya ku compose mwenyewe....

    Mpenzi natamani tungekua wote siku ya leo,
    nimemiss mapish yako, nime miss your unique
    way of kissing, I wish ningeweza sikia those crazy
    sounds u make when we make love... na more so
    I love that rough but sexy laugh of yours...
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    hii avatar inanivutia sana.....sijui kwa nini ulichelewa kuiweka.....
    tafadhali usije ibadilisha..........

     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nimefurahi saana... (si wajua kua yanipa hope I have done right? lol) Enways I love Whitney na nimeona it is the only way I could morn her... nimtazame via avatar, na nisome qoutes zake na kubadili every day....
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    my rose is red, ur eyes are blue...
    hili sms kibongobongo linafanya kazi kweli?
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Toto la uswazi tangu lini macho ya blue?
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    hamna za kiswahili?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Message nzuri ni ile ya kutunga mwenyewe na kwa maneno yako mwenyewe na kutoka moyoni mwako badala kukopi na kupaste maneno ya wengine.
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ni kweli lakini kumbuka wengine sio ma creator,hivyo wanahitaji msaada,hujawahi kuona wengine mpaka kutongoza anamtuma mwenzie?
     
  11. r

    ritired cube Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuu..!hizo sms za kiswa-English na za ku copy hazina radha bhana, valentine mfanyie ki2 kipya yule unayempenda na sio lazima mpenzi, sms 2mezoea just fanya ki2 tofauti na kawaida yako kitakachomfurahisha your valentine kilicho ndani ya uwezo wako.
     
  12. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli kizazi cha sasa kwishiney mpaka maneno ya kwenye sms ya kumwambia mpenzio una copy na kupest??

    Kweli utandawazi umewaharibu.
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi yangu nitaiunga unga mwenyewe.ya mbele itarudi nyuma na ya nyuma itaenda mbele.mradi ujumbe ufike
     
  14. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweli kweli!Dume zima nikacopy na ku paste sms za mtandaoni,sasa huyo Valentine nlimpataje??!!!!Mapenzi ni ushairi...
     
  15. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! mambo ya kucopy na kupest ila natoa taadhari kwa wenzangu msiojua kiingereza msijaribu.
     
Loading...