Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri wa digital satellite receiver aal-oo3 ya ting

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Arselona, Aug 2, 2011.

  1. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wa2 wengi wamejitolea muda wao mwingi kuandika makala anuai kuhusu TING vs STARTIMES.Wa2 hao nawapongeza na kuwashukuru sana kwani maandishi yao yamenifanya na mimi ninunue decoder tajwa hapo juu.Concern yangu leo ni kuwashirikisha mazuri ya decoder hiyo.Kwa kuanza decoder hiyo inaweza kutumika popote AFRIKA kwani unapata mawimbi kupitia ungo[satellite dish].Aidha ina option ya kuongeza satellite nyingine ambazo mmiliki angependa kutazama.Mf:binafsi nimeongeza satellites kama Intelsat7/10, Intelsat906 ambayo unapata TBC1 CH10 ITV EATV CAPITAL and many more.Kwa atakaye kuwa interested na thread hii nitashirikiana naye kumtrain jinsi ya kuposition dish la ting na mengine mengi.Naomba kuwasilisha.
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sasa ipi mkuu Tings au Startimes
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    vp iyo ting ina chanel ngapi? je ina chanel yoyote ya sport
     
  4. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa naongelea decoder ya TING iayokanata mawimbi kwa ku2mia satellite dish ku-band
     
  5. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ka sasa mi nina channel 35[fta+encripted] za sports ni DUBAI SPORTS3wanaonyesha live bundesliga,SETANTA wanaonyesha mls,spl;RDV wanaonyesha epl na ATN2 wanarusha uefa cl.Naamini binafsi kuwa mpenzi wa football hawezi kuwa satisfied na package yaTING kama ilivyo kwa D**tv package
     
  6. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Inauzwa sh ngapi pamoja na ungo wake?????????????
     
  7. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    inauzwa tsh 222000/= kwa promo mwisho 8 Agosti
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2013
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naomba shule hiyo
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa bei hiyo ni bora ukamate qsat, x master, x man au g6 maana nazo ni standard kwa settelite yoyote plus free pay tv for one year.
     
Loading...